Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ฝากโบรกเกอร์ ที่ปิดเปิดออร์เดอร์ได้รวดเร็วเหมาะกับการใช้งานกับ EA ครับ  (Read 14565 times)

tuisak

• Newbie
  • *
เพื่อนๆนักเทรดขอฝากโบรกเกอร์นี้ไว้พิจารณาอีก 1 ที่นะครับ http://www.tradefort.ws/?bf5de7f ใช้กับ EA ได้ทุกตัวสมบุูรณ์แบบ เปิดปิดออร์เดอร์ได้รวดเร็ว มีประเภทบัญชีให้เลือกทั้ง 4 จุด และ 5 จุด Leverage สูงสุด 1:1000 โบนัสเงินฝากสูงสุด 50% ถ้ายืนยันตัวตนผ่านทางโบรกเกอร์ให้โบนัสแรกเข้า 5 ดอลล่า (500 c)
สำหรับลูกค้าใหม่ทุกคนนะครับ สำหรับผมรัน EA ตัวนี้กับโบรกนี้มาสักระยะนึงแล้วครับ

เพิ่มเติมครับป้องกันการสับสนในการเปิดบัญชีในโบรกนี้จะมี 2 ประเภท คือ fort เป็นระบบทศนิยม 4 จุด กับ flex เป็นทศนิยม 5 จุด
 บัญชีประเภท fort (4 จุด) จะมีบัญชีอยู่ 2 ประเภทคือ บัญชีแบบดอลล่า และแบบเซ็นต์ สำหรับบัญชีที่ ขึ้นต้นด้วยเลข 1XXXXX จะเป็นบัญชีดอลล่า และบัญชีที่ขึ้นต้นด้วย 2XXXXX จะเป็นบัญชีแบบเซ็นต์(สำหรับคนที่จะขอโบนัส 500 เซ็นต์ให้เปิดบัญชี fort cent  นี้ก่อนนะครับ และต้องยืนยันตัวตนผ่านแล้วเท่านั้น)
 บัญชีประภท flex (5จุด)จะมีบัญชี 2 ประเภทเหมือนกันกับแบบแรก คือทั้งแบบดอลล่า และแบบเซ็นต์เหมือนกัน ถ้าเป็นบัญชีแบบดอลล่า จะขึ้นต้นด้วยเลข 3XXXXX และแบบเซ็นต์ จะขึ้นต้นด้วยเลข 4XXXX นะครับ การโอนเงินภายในจะเป็นแบบโอนทันที แค่ยืนยันลิ้งค์ในอีเมล์ สำหรับการฝากเงินจะรองรับ LR MB PM

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ผมก็ใช้อยู่ครับโบรกนี้  มีโบนัส 50% ถอนออกด้วย

benz8842

• Newbie
  • *
เป็นไงบ้างครับ โบรกเกอร์นี้

D_Diamond

ธรรมดาครับ  ไม่มีอะไรดีเป็นพิเศษ

สเปรดก็ไม่ต่ำ
เปิดปิดออเดอร์ก็ไม่เร็ว
ถอนก็ไม่เร็ว 
ถอนเข้าแบงก์ไทยไม่ได้

แต่มีดี 2 อย่าง
โบนัสฝาก 50% ถอนออกได้เมื่อเทรดครบลอต จำนวนเงิน/4
แล้วก็เทรดได้ดีไม่เคยรวน  กราฟไม่เคยค้าง เซิฟเวอร์ไม่เคยเน่า  เกือบครบปีไม่เคยต้องแจ้งเคลม

เรียกได้ว่ามีดีตรงเซิฟเวอร์ดีมากๆ มีเซิฟเวอร์มาเลย์กับฮ่องกงด้วย

benz8842

• Newbie
  • *
กี่จุดครับ เนี่ย พอดีหา โบรกเกอร์ใช้อีก แนะนำหน่อยว่าอันไหนดี

D_Diamond

โบรกนี้หมดครับ 4 5 ecn บัญชีเซนเทรด 0.01 ลอตได้ด้วย

tomb1

• Newbie
  • *
ขอถามต่อเลยครับแล้วใช้หลักฐานอะไรบ้างครับในการยืนยันตัวตนครับ
จะได้เปิดอีก1โบรก
 :) :) :) :)

D_Diamond

ขอถามต่อเลยครับแล้วใช้หลักฐานอะไรบ้างครับในการยืนยันตัวตนครับ
จะได้เปิดอีก1โบรก
 :) :) :) :)

เหมือนกันทุกโบรกครับ บัตรประชาชน+บิล