Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: หนังสือคู่มือการเขียนโปรแกรม MQL4 (เล่มแรกสำหรับผู้เริ่มต้น)  (Read 283111 times)

allofnone

• Newbie
  • *
    • Forex Easy Model
Re: สั่งชื้อคู่มือเขียน EA
« Reply #105 on: ตุลาคม 23, 2013, 10:22:55 pm »
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้เข้าได้แล้วครับ

หนังสือดีมากเลยครับ

อ่านเสร็จอยากเขียน EA ขึ้นมาละครับ

Admin คือแรงบัลดาลใจของผมเลยครับ ^^
ใช้เวลาไม่ถึง 1 ชั่วโมงก็สามารถเข้าใจได้ไม่ยาก

แจกฟรี!! Ebook ระดับคุณภาพ สอนเทคนิคกาเล่น Forex ตั้งแต่แรกเริ่ม อ่านง่าย เข้าใจง่าย รูปประกอบชัดเจน

noei333

• Newbie
  • *
« Reply #106 on: ตุลาคม 28, 2013, 12:20:06 pm »
ยังมีเหลือไหมค่ะพอดี พี่ที่ทำงานอยากได้อีกเหมือนกัน   :P :P :P

admin

• Administrator
  • Hero Member
« Reply #107 on: ตุลาคม 28, 2013, 12:56:13 pm »
ยังมีเหลือไหมค่ะพอดี พี่ที่ทำงานอยากได้อีกเหมือนกัน   :P :P :P
ยังมีครับคุณเน้ย แต่ก็ใกล้หมดแล้วหากมีเพื่อนคนอื่นของคุณเน้ยที่สนใจเหมือนกัน ก็สั่งเข้ามาทีเดียวเลยก็ได้นะครับ

jorker1234

• Newbie
  • *
« Reply #108 on: พฤศจิกายน 03, 2013, 01:26:06 pm »
แจ้งโอนไปแล้วนะครับ

admin

« Reply #109 on: พฤศจิกายน 03, 2013, 04:02:40 pm »
แจ้งโอนไปแล้วนะครับ
ครับจัดส่งให้วันพรุ่งนี้ครับ

NattoSung

• Newbie
  • *
ยังเหลืออยู่ใช่ไหมครับ

NattoSung

• Newbie
  • *

ผมโอนให้แล้วนะครับ ขอสั่งซื้อเล่มเบสิค 1 เล่ม EMS 1040 บาท
โอนไปแบงก์กรุงเทพ ชื่อคุณนพพร นะครับ

ยังไงได้รับแล้วแจ้งผมด้วยนะครับ อยากเขียน ea เป็นเองมากๆ

admin

ผมโอนให้แล้วนะครับ ขอสั่งซื้อเล่มเบสิค 1 เล่ม EMS 1040 บาท
โอนไปแบงก์กรุงเทพ ชื่อคุณนพพร นะครับ

ยังไงได้รับแล้วแจ้งผมด้วยนะครับ อยากเขียน ea เป็นเองมากๆ
ครับได้รับ Order แล้วเดียวจะจัดส่งให้วันจันทร์นี้นะครับ เสาร์อาทิตย์ไม่มีไปรษณีย์ ครับ

NattoSung

• Newbie
  • *

ครับได้รับ Order แล้วเดียวจะจัดส่งให้วันจันทร์นี้นะครับ เสาร์อาทิตย์ไม่มีไปรษณีย์ ครับ

ครับเดี๋ยวได้รับแล้วจะเเจ้งครับ ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

admin

หนังสือ Lot  ใหม่โรงพิมพ์เอามาส่งผมแล้วนะครับมีทั้ง 2 เล่มใครที่จองไวสามารถสั่งชื้อได้เลยครับ

toycool

• Newbie
  • *
โอนเงินค่าหนังสือเเล้วครับ

เวลาที่สั่งทำรายการ   :   12/12/2013 10:19
วันที่ทำการโอนเงิน   :   12/12/2013
ธนาคาร               :        กรุงไทย
จำนวนเงินที่โอน   :   THB 1,040.00

ขอบคุณมากครับ

admin

โอนเงินค่าหนังสือเเล้วครับ

เวลาที่สั่งทำรายการ   :   12/12/2013 10:19
วันที่ทำการโอนเงิน   :   12/12/2013
ธนาคาร               :        กรุงไทย
จำนวนเงินที่โอน   :   THB 1,040.00

ขอบคุณมากครับ
รับทราบครับจะจัดส่งให้ช่วงบ่ายวันนี้ครับ ขอบคุณครับ

LuZiFel2

• Newbie
  • *
หนังสือยังมีเหลืออยู่ไหมคับ

boytave@hotmail.com

• Newbie
  • *
หนังสือหมดยังครับเล่มแรก

admin

หนังสือยังมีครับ สามารถสั่งชื้อเข้ามาได้เลยครับ ขอบคุณครับ