Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: หนังสือคู่มือการเขียนโปรแกรม MQL4 (เล่มแรกสำหรับผู้เริ่มต้น)  (Read 282957 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
สั่งซื้อหนังสือ พร้อมโอนเงินแล้ว

สุทัศน์ อรุณนวล

KBANK

2200 บาท

เวลา 13.27 น.

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

admin

ตอนนี้หนังสือเหลือประมาณอย่าง 4-5 เล่มนะครับสมาชิกที่สอบถามกันเข้ามาสามารถสั่งชื้อได้เลยนะครับหากหมดต้องรอประมาณ 2 สัปดาห์เป็นอย่างน้อยนะครับ

admin

เหลืออย่างหละ 3 เล่มแล้วนะครับ

admin

สมาชิกที่จองหนังสือเอาไวขอให้ชำระเงินในวันนี้นะครับ ไม่งั้นผมต้องขออนุญาตินำไปให้ท่านอื่นที่สนใจต่อนะครับ

admin

หนังสือ lot ใหม่เข้ามาแล้วนะครับท่านที่แจ้งไวโอนเงินมาเพื่อสั่งชื้อได้เลยครับ ขอบคุณครับ

meeni04

• Newbie
  • *
ขอซื้อ2เล่มนะครับ เดี๋ยวโอนเงินวันนี้ 2200 แล้วจะแจ้งให้  admin ทราบนะก๊าบป๋ม ;D

admin

ขอซื้อ2เล่มนะครับ เดี๋ยวโอนเงินวันนี้ 2200 แล้วจะแจ้งให้  admin ทราบนะก๊าบป๋ม ;D

ได้ครับสามารถทำรายการผ่านหน้านี้ได้เลยครับ http://www.serv4fx.com/mtbook/orderbook.php

meeni04

• Newbie
  • *

ได้ครับสามารถทำรายการผ่านหน้านี้ได้เลยครับ http://www.serv4fx.com/mtbook/orderbook.php
โอนเงินเรียบร้อยแล้วก๊าบป๋ม

admin

โอนเงินเรียบร้อยแล้วก๊าบป๋ม

จัดส่งให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

lecerx

• Newbie
  • *
สนใจสั่งซื้อหนังสือครับไม่ทราบว่ายังมีขายไหมคับซื้อทั้งแบบ Basic และ Advance คับขอบคุณครับ  โอนเงินเข้าบัญชีกรุงไทย 2200 บาท วันที่ 27 พ.ค. 57 เวลา 14.45 แจ้งข้อมูล ผ่าน serv4fx.com เรียบร้อยแล้วครับ
« Last Edit: พฤษภาคม 27, 2014, 04:04:43 pm by lecerx »

admin

สนใจสั่งซื้อหนังสือครับไม่ทราบว่ายังมีขายไหมคับซื้อทั้งแบบ Basic และ Advance คับขอบคุณครับ  โอนเงินเข้าบัญชีกรุงไทย 2200 บาท วันที่ 27 พ.ค. 57 เวลา 14.45 แจ้งข้อมูล ผ่าน serv4fx.com เรียบร้อยแล้วครับ

รับทราบจัดส่งให้วันพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณครับ

admin

ตอนนี้หนังสือเหลืออยู่ 4 ชุดนะครับ สมาชิกที่แจ้งการจองเข้ามาโปรดโอนเงินเข้ามาตามที่นัดไวด้วยนะครับไม่เช่นนั่นผมขออนุญาติให้ท่านที่สนใจท่านต่อไปนะครับ  ขอบคุณครับ

admin

ตอนนี้หนังสือ เหลือ 1 ชุดนะครับหากใครต้องการสั่ง 2 เล่มพร้อมกันให้รีบสั่งนะครับไม่งั้นต้องรออีก 10 วันกว่าเล่มที่ สองจะมานะครับ

noei333

• Newbie
  • *
ตอนนี้หนังสือ เหลือ 1 ชุดนะครับหากใครต้องการสั่ง 2 เล่มพร้อมกันให้รีบสั่งนะครับไม่งั้นต้องรออีก 10 วันกว่าเล่มที่ สองจะมานะครับ

admin ยังมีหนังสิอเหลือไม่ค่ะ มีเพื่อนที่เข้ามาเทรดใหม่สนใจอยากได้ค่ะ

admin

ยังมีอยู่ครับ สามารถสั่งชื้อได้ครับ