FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

ea copy trade

(1/12) > >>

msat1001:
อยากได้ ea copy trade ครับ แบบใช้กับคอมเราเครื่องเดียว รันหลายบัญชีครับไม่ต้องผ่าน server ea
คือตัวเราเป็น master และบัญชีลูกๆก็อยู่ในคอมเครื่องเดียวกันครับ เพราะคลิกเทรดทีล่ะตัวไม่ทันครับ รบกวนใครมีใช้บ้าง ขอหน่อยครับ

admin:
เอาไปลองใช้ดูครับ ตัวนี้เป้นของคุณ pisess  เขียนไวนานแล้วผมแก้ให้มัน copy ได้เป็น 100 Order จาก 9 Order แล้วครับผมแก้ code ส่วนแสดงผลลงนิดหน่อยเพื่อให้มันกินเครื่องน้อยลง และปรับเวลาทำงานให้ช้าลงนิดหนึ่งจาก 0.5 วินาทีเป็น 0.8 วินาทีครับ ซึ้งจะทำให้เครื่องทำงานน้อยลงบ้าง แต่ความเร็วยังเร็วอยู่มาก เร็วกว่า copy ผ่านเวบหลายเท่าตัวครับเพราะอยู่ในเครื่องเดียวกัน ไม่ต้องสนใจเรื่องการเชื่อมต่อของอินเตอร์เน็ตครับ

คำเตือน ถึงผู้ที่ต้องการโหลดไป อย่าใช้ copy หลาย account เกินไปนะครับเพระาเครื่องจะช้าลงอย่างมาก แล้วให้ใช้งานได้แต่ที่บ้านตัวเองนะครับ ถึง สมาชิก RDP ทุกท่านห้ามนำไปใช้บน SERVER เด็ดขาดหากพบเห็น BAN USER ทันทีนะครับไม่มีการปลด lock หรือคินเงินใดๆๆทั้งสิ้น

msat1001:
ขอขอบพระคุณอย่างสุงครับท่าน เมื่อวานลองโทรคุยกับคนรับเขียนเขารับเขียนให้ 3 วันเสร็จ ค่าใช้จ่าย 99$
เกือบไปแล้วมั้ยล่ะ  ;D

ขอบคุณพันครั้งครับ

msat1001:
ท่าน ADMIN ครับ ผลเอาไปใส่ใน mt4 แล้ว เอาไปไว้ในโฟล์เดอร์ expert แล้วเปิด mt4 ขึ้นมา มาที่ ส่วน expert advisor
เจอตัว edit_pisess999_master แล้วลองใช้เมาท์ลากออกมาที่ chart มันไม่ยอมออกมาครับ
เลยลองคลิกขวาที่ตัวมันเพื่อจะ modify มันก็ไม่ตอบสนองเลยครับ
หรือวิธีการใช้งานเป็นอย่างไร ขอความกรุณาช่วยหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

admin:

--- Quote from: msat1001 on สิงหาคม 06, 2012, 02:05:01 pm ---ท่าน ADMIN ครับ ผลเอาไปใส่ใน mt4 แล้ว เอาไปไว้ในโฟล์เดอร์ expert แล้วเปิด mt4 ขึ้นมา มาที่ ส่วน expert advisor
เจอตัว edit_pisess999_master แล้วลองใช้เมาท์ลากออกมาที่ chart มันไม่ยอมออกมาครับ
เลยลองคลิกขวาที่ตัวมันเพื่อจะ modify มันก็ไม่ตอบสนองเลยครับ
หรือวิธีการใช้งานเป็นอย่างไร ขอความกรุณาช่วยหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---
EA มันทำงานได้โดยไม่ต้องกด Expert Advisor ครับ ทำงานได้ตั้งแต่จับใส่ในกราฟ ครับหลังจากใส่กราฟไปแล้ว เราจะ Modify มันโดยการคลิกขวาลำบากเพระา EA จะทำงานตลอดเวลาแนะนำให้ปิดกราฟที่ใส่แล้วเปิดขึ้นมาใหม่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version