Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอทราบวิธีแก้ สัญลักษณ์ลูกศร เป็นภาษาต่างด้าว indicator mt4  (Read 11208 times)

risman

• Newbie
  • *
ขอทราบวิธีแก้ สัญลักษณ์ลูกศร เป็นภาษาต่างด้าว indicator mt4
ขอบคุณครับ  ::)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ต้องเอา font ที่สัญลักษณ์นั่นใช้มาลงที่เครื่องครับ

risman

• Newbie
  • *
ลงใน Control panel => Font ใช่ไหมครับ แล้วส่วนใหญ่ชื่อ Font อะไรครับ...  ;D

risman

• Newbie
  • *
ตัวอย่างครับ เป็นทุกกราฟ ผมใช้ Win7 64bit ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
รูปที่โพสผมเปิดูไม่ได้ครับ แต่จริง วิะีแก้ปัญหา ก็แค่เอา font มาใส่แล้ว restart เครื่องก็หายแล้วครับ

risman

• Newbie
  • *
 ;D ได้แล้วครับ ขอบคุณมาก ผมใช้ Font WINGDING1-3

npn

• Newbie
  • *
;D ได้แล้วครับ ขอบคุณมาก ผมใช้ Font WINGDING1-3
สอบถามหน่อยครับ ผมลง WINGDING1-3 แล้วก็ไม่หายครับ