Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: พี่แอดมินช่วยทำให้อินดี้บอกซิกเนลให้ทีครับ  (Read 13670 times)

tomb1

• Newbie
  • *
คือผมได้อินดี้มาไฟล์หนึ่งมันจะบอกซิกให้อ่ครับ คืออย่างนี้นะครับ บางวันมันก้บอกบางวันมันก็ไม่มีอ่ครับ
ผมก็เลยงงกับมันอ่ครับและอีกอย่างพี่แอดมินช่วยแก้ไขให้มันบอกเป็นวันต่อวันเลยนะครับรวมทั้งเวลาที่มันบอกด้วยนะครับ
 :) :) :) :D
ผมแนบไฟล์มาให้ด้วยครับ
« Last Edit: เมษายน 19, 2012, 01:36:54 pm by tomb1 »

admin

• Administrator
  • Hero Member
ที่มันไม่บอกทุกวันเพราะวันที่ไม่ได้บอก ไม่มีสัญญาณการเข้าชื้อขายหรือเปล่าครับ

tomb1

• Newbie
  • *
คงใช่มั้งครับพี่แอดมินเพราะเมื่อวานผมดูมันมีสัญญาณการเข้าซื้อนะครับแต่พอวันี้มันเงียบเลยอ่พี่
ผมรอตั้งแต่เข้าจนป่านนี้ยังมีสัญญาณเลยครับ และยังมีตัวอักษรขึ้นว่า NO Signal ขึ้นแบบนี้มาแต่เช้าแล้วอ่ครับพี่แอดมิน

admin

• Administrator
  • Hero Member
มันคงเป็น logic ของเค้าหละครับ บางวันมี หรือบางวันไม่มีก็ได้ครับ เกิดเราแก้ไปอาจจะเสียของเปล่าๆครับ

tomb1

• Newbie
  • *
มันคงเป็น logic ของเค้าหละครับ บางวันมี หรือบางวันไม่มีก็ได้ครับ เกิดเราแก้ไปอาจจะเสียของเปล่าๆครับ
ขอบคุณครับพี่แอดมินน้อมรับฟังครับผม
 :) :) :)