Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: มีใครโอนเงินค่า Server มาแล้วยังไม่ได้แจ้งโอนมั้งครับ  (Read 15681 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดโอนเงินเข้ามาสั้งชื้อ Server แต่ยังไม่ได้ทำรายการแจ้งโอนมั้งครับ

k13099

• Newbie
  • *
    • เสื้อแฟชั่นเกาหลี
ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดโอนเงินเข้ามาสั้งชื้อ Server แต่ยังไม่ได้ทำรายการแจ้งโอนมั้งครับ

ทำรายการเเจ้งโอนให้เเล้ว ครับ... :)

Hazardmoon

• Newbie
  • *
แจ้งโอนไปแล้วผ่านเว็บ serv4fx โอนเงินเมื่อ 11:05 ประมาณครับ vps 1000 บาทครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
แจ้งโอนไปแล้วผ่านเว็บ serv4fx โอนเงินเมื่อ 11:05 ประมาณครับ vps 1000 บาทครับ
vps ต้องรอติดตั้ง โปรแกรมให้อยู่ครับจะช้ากว่า RDP นะครับ