Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: สำหรับสมาชิก free server นะครับ  (Read 15764 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
สำหรับสมาชิก free server นะครับ
« on: มีนาคม 15, 2012, 10:06:34 pm »
วันเสาร์ที่ 17-18 มีนาคมนี้ จะมีการตรวจสอบ บัญชีนะครับ ( ตรวจสอบเงื่อนไขสำหรับ free server ครับ)

• Jr. Member
  • **
    • Make Money Online
Re: สำหรับสมาชิก free server นะครับ
« Reply #1 on: มีนาคม 15, 2012, 11:16:48 pm »
รับทราบครับ

คุณ admin น่าจะมีกระทู้ปักหมุด สำหรับเงื่อนไขที่ใช้ free server เผื่อเพื่อนๆ ไม่ทราบอ่ะครับ
ผมหาในบอร์ดแล้วไม่เห็นมีอ่ะครับ หรือมีช่วยบอกหน่อยครับไม่เห็นจริงๆ

ขอบคุณครับ

admin

Re: สำหรับสมาชิก free server นะครับ
« Reply #2 on: มีนาคม 16, 2012, 12:03:39 am »
รับทราบครับ

คุณ admin น่าจะมีกระทู้ปักหมุด สำหรับเงื่อนไขที่ใช้ free server เผื่อเพื่อนๆ ไม่ทราบอ่ะครับ
ผมหาในบอร์ดแล้วไม่เห็นมีอ่ะครับ หรือมีช่วยบอกหน่อยครับไม่เห็นจริงๆ

ขอบคุณครับ
อันนี้ไงครับ http://www.thaiforexea.com/easerver.php

tomsak

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: ตุลาคม 29, 2012, 05:40:41 pm »
server ฟรี ผมใส่ indy เพื่อให้ ea เทรดตาม indy ได้ไหมครับผม..

admin

« Reply #4 on: ตุลาคม 29, 2012, 07:36:04 pm »
server ฟรี ผมใส่ indy เพื่อให้ ea เทรดตาม indy ได้ไหมครับผม..
ต้องถามก่อนครับว่า รndy ที่จะใช้คืออะไรครับ เพราะถ้าไม่ติดสิทธิ admin ก็น่าจะใช้งานได้ครับ