Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: แนะนำ บริการ Server Run EA คุณภาพสูงราคาเริ่มต้น 500 บาท ต่อ ปี เท่านั่น  (Read 392381 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
http://www.serv4fx.com/

แนะนำครับ เจ้าของ Server เป็นเพือนกับ Admin เองครับ ทำงานด้าน network อยู่ใน ฮอนแลนด์  Server Free ตัวปัจจุบันของเราก็ได้รับความช่วยเหลือจากเค้าในการที่อยู่ใน ยุโรปเพื่อเชื่อมต่อกับ Server ของโบรเกอร์ให้เร็วที่สุด วันนี้ผมจึงขอแนะนำบริการสำหรับผู้ที่ไม่ต้องการยึดติดกับ เงื่อนไขของเวบเรา   สามารถใช้บริการได้กับทุกโบรเกอร์ครับ     ให้ใช้บริการ  Server ใช้ Run EA ที่อยู่ในต่างประเทศกับราคาที่ถูกมากๆๆ โดยเริ่มต้นเพียง 1000 บาทต่อปีเท่านั่น และ User สามารถลงโปรแกรมเพิ่มเติมเองได้ด้วยครับ  

รับชำเงินผ่าน ธนาคาร และ LR ครับ

« Last Edit: มิถุนายน 06, 2012, 12:39:44 am by admin »

fxspy

• Newbie
  • *
เจ็บมากๆๆ ครับท่าน Admin อาทิตย์ที่แล้วผมจ้างท่าน Admin ทำ EA ให้ราคา 2500 บาทวันนี้เจอ โปร Vip ของ Server ที่ท่านแนะนำ 3500 บาท เนื้อที่ 5 GB ได้สิทธิ์ให้ Admin ทำ EA ให้ 1 ตัว เท่ากับผมเสียเพิ่มอีก 1000 ได้พื้นที่เพิ่มอีก  4 GB เจ็บมากๆๆครับท่าน Admin   :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

kiiyoo

• Newbie
  • *
เจ็บมากๆๆ ครับท่าน Admin อาทิตย์ที่แล้วผมจ้างท่าน Admin ทำ EA ให้ราคา 2500 บาทวันนี้เจอ โปร Vip ของ Server ที่ท่านแนะนำ 3500 บาท เนื้อที่ 5 GB ได้สิทธิ์ให้ Admin ทำ EA ให้ 1 ตัว เท่ากับผมเสียเพิ่มอีก 1000 ได้พื้นที่เพิ่มอีก  4 GB เจ็บมากๆๆครับท่าน Admin   :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
เหมือนโชคชะตาเล่นตลก โทษใครไม่ได้นอกจากดวงตัวเองละครับ เสียใจด้วยครับ

D_Diamond

• Expert Forex Trading
มันเป็นเซิฟเวอร์แบบไหนครับ  ทำไมมันถูกเวอร์ๆ

admin

มันเป็นเซิฟเวอร์แบบไหนครับ  ทำไมมันถูกเวอร์ๆ
windows RDP ครับ (เหมือน free server ที่แจกกันนั่นหละครับ ) แต่สามารถลงโปรแกรมเองได้ แต่ต้องลงใน Folder ของตัวเองเท่านั่น ไม่สามารถไปยุ่งกับ System ได้ครับ จริงๆมันก็ลงได้ทุกทีนั่นหละครับแต่เค้าไม่ให้สิทธิ์ลง เพระายุ่งยากตอน Set Permission ตอนแรกเท่านั่นหละครับ  แล้วที่ถามว่าทำไมถูก Over ใช่ไหมครับ เพราะ เจ้าของ Server มี Connetion กับ IDC ที่วางจึงได้ราคาพิเศษที่ถูกมากๆ

D_Diamond

เซิฟเวอร์ฟรีก็ไม่เคยใช้ ไม่รู้จักครับ รู้จักแต่ VPS  ;D
อันนี้ไม่ใช่ vps ใช่ไหมครับ  HDD1GB คงลงวินโดว์ไม่ได้

ดูจากแพลน แล้ว งง แชร์แรม 8GB

เห็นคำว่า แชร์ แล้วรู้สึกมันอึดอัด ไม่เป็นส่วนตัว

ไม่มี vps ถูกๆมั่งเหรอครับ  แรม1GB ซัก 10ดอล/เดือน  ;D

admin

ไม่ใช้ Vps ครับมันเป้น Remote Desktop Service ครับคือการที่เครื่อง Server สร้าง Usermane ให้สมาชิกเข้าใช้งานครับ เมื่อสมาชิก login เข้ามาก็จะเจอหน้าจอ desktop ของตัวเองครับ และที่เก็บไฟล์ของ User เอง user คนอื่นไม่สามารถเข้ามาดูได้ครับ แล้ว 8 GB ที่แชร์ คือ Ram ของเครื่องครับ ใช้ในการเข้าระบบครั้งแรกกับรันโปรแกรมขึ้นมาครับ  จากนั่นระบบจะจัดสรร vituarl Memory ให้สมาชิกแต่ละคนไปซึงจะใช้ จะมากหรือน้อยขึ้นอยู่กับการใช้งานของ user  ระบบนี้จะเร็วกว่า vps ตรงที่ใช้ทรัยพยากรของเครื่อง server ได้โดยตรง ไม่ต้องผ่านการจำลอง ซึง server ตัวหนึ่งถ้าตั้ง vps จริงๆได้ 4-5 ตัวครับ vps ถึงทำงานเร็วถ้าตัั้งมากกว่านั่น vps อีดแน่นอนครับ แต่อาจมีข้อเสียคือ มีความรู้สึกไม่เป้นส่วนตัวเวลาจะไปเรียกดู folder ของเราจะเห็นรายชื่อ folder ของคนอื่นครับ ถึงแม้จะเข้าไปดูของเค้าหรือเค้าจะมาดูของเราไม่ได้ก็ตาม ครับ ข้อมูลเพิ่มเติม
 http://www.microsoft.com/en-us/server-cloud/windows-server/remote-desktop-services.aspx

ส่วน vps ถูกๆๆนี้เลยครับ http://burst.net/winvps.shtml  ผมเอาไวโหลด bit อย่างเดียวครับ

D_Diamond

ขอบคุณมากครับ

แล้วยังงี้ถ้าสมาชิกคนใดรีสตาร์ทขึ้นมา  ไม่โดนกันหมดเหรอครับ

ถ้ารีสตาร์ทของใครของมันได้นี่ดีมากเลย วิน2008ซะด้วย

admin

สมาชิก restart เครื่องไม่ได้ครับ สมาชิก ต้อง log out ออกครับ เมื่อ log out ออกแล้ว log in เข้ามาใหม่เท่ากับการ restart ครับ

admin

สมาชิก restart เครื่องไม่ได้ครับ สมาชิก ต้อง log out ออกครับ เมื่อ log out ออกแล้ว log in เข้ามาใหม่เท่ากับการ restart ครับ

สรุปคือ สมาชิกสั่งให้เครื่อง server ทำการ restart หรือ Shutdown ไม่ได้นอกจาก admin เป็นคนทำ แต่สมาชิกสามารถ restart หรือ shutdown ในส่วน session ของตัวเองได้ด้วย การ login และ log out ครับ

Forex-Indy

• Newbie
  • *
เร็วเหมือน vps swap ไหมครับ

admin

เร็วเหมือน vps swap ไหมครับ
เร็วในที่นี้คือ ความเร็วในการเชื่อต่อ หรือว่า การตอบสนองเวลาตอน ลาก เมาส์ครับ
ถ้าความเร้วในการเชื่อมต่อนี้ต้องมา ping วัดกันครับว่าไปที่ Server ของโบรเกอร์ไหนครับ เพราะ Server ตั้งอยู๋ใน holland อาจจะเร็วบางช้าบางเวลา ping ไปแต่ละโบรเกอร์ที่อยู่ต่างประเทศกัน
แต่ถ้าความเร็ว ในที่นี้หมายถึงเปิดโบรแกรม MT4 หลายๆหน้าๆๆอันแล้วระบบทำงานเป้นไง อันนี้บอกได้เลยว่าเร็วกว่าครับ เพระาตอนนี้ลูกค้าบางคนเปิด MT4 เอง 10 กว่าตัวก็ทำงานปกติดี แต่ถ้าเป้น vps อึดไปแล้วครับ

Forex-Indy

• Newbie
  • *
Admin รับเป็น LR ไหมครับ

Hazardmoon

• Newbie
  • *
สมัครแล้วโอนเงินไปแล้วเมื่อเช้า รอเมล์อยู่เมื่อไรจะตอบกลับอยากลองใช้ครับ

Redbull

• Full Member
แหล่มเลย....
ท่าน Admin ครับ...ต้องสมัครสมาชิกใหม่ไหมครับ...
หรือถ้าเป็นสมาชิกเวบท่าน Admin แล้วก็สามารถโอนเงินได้เลยครับ...
....ขอบคุณมากมายครับ.... ;D ::) :o :-[ :-*