Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: แนะนำ บริการ Server Run EA คุณภาพสูงราคาเริ่มต้น 500 บาท ต่อ ปี เท่านั่น  (Read 392457 times)

supertranding

• Newbie
  • *
สอบถามครับ

เดิมผมเช่า RDP ปีละ 500 บาท ผมจะต่ออายุ(หมดเดือนนี้) และผมจะเพิ่มเป็น 1000 บาท/ปี 1.5G ถามว่า

ตอนนี้ผมรันอีเออยู่พอถึงวันหมดอายุผมจะต่ออายุ ทางระบบผู้ให้เช่าจะรีเซ็ทระบบหรือเปล่าครับ หรือว่าผมสามารถรันอีเอต่อไปเลย

ขอบคุณครับ

โอนเงิน 1000 บาทเพื่อต่อายุได้เลยครับทางเราจะทำการ upgrade และต่ออายุให้ครับสามารถใช้งานต่อไปได้เลยครับไม่มีการ reset ครับ

รับทราบครับ   ;)

mns

• Newbie
  • *
ถามหน่อยครับ สเปค H/W ของ server NL01, NL02 เหมือนกับ NL06,NL07 ไหมครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ถามหน่อยครับ สเปค H/W ของ server NL01, NL02 เหมือนกับ NL06,NL07 ไหมครับ
ใกล้เคียงกันครับ แต่จริงไม่มีผลอยู่ที่ความหนาแน่นครับ ถ้า spec ดีแต่ถ้าหนาแน่นมากก้จะสู้ตัวที่หนาแน่นน้อยกว่าไม่ได้ครับ

mns

• Newbie
  • *
โบรก FXopen ใช้ server ประเทศไหนดีสุดครับ NL, GE, UK  :)

ถ้าคือ GE จะมี GE05 เมื่อไหร่ครับ
« Last Edit: มิถุนายน 02, 2014, 10:02:26 am by mns »

admin

โบรก FXopen ใช้ server ประเทศไหนดีสุดครับ NL, GE, UK  :)

ถ้าคือ GE จะมี GE05 เมื่อไหร่ครับ

สามารใช้ NL08 แทนได้ครับเพราะค่า ping จะต่างกันนิดหน่อยครับ

chartwat

• Newbie
  • *
admin ครับ ผมมือใหม่นะคครับ
ผมอยากใช้ บริการ server run EA ของ exness  server 2 ครับ ขอข้อมูลและขั้นตอนหน่อยครับ ต้องสมัครที่ใหน อย่างไรครับ ตอบทาง inbox ก็ได้ครับ

เบื้องต้น ตามนี้เลย ใช่ใหม ครับ http://www.serv4fx.com/
« Last Edit: สิงหาคม 22, 2014, 05:56:31 pm by chartwat »

admin

admin ครับ ผมมือใหม่นะคครับ
ผมอยากใช้ บริการ server run EA ของ exness  server 2 ครับ ขอข้อมูลและขั้นตอนหน่อยครับ ต้องสมัครที่ใหน อย่างไรครับ ตอบทาง inbox ก็ได้ครับ

เบื้องต้น ตามนี้เลย ใช่ใหม ครับ http://www.serv4fx.com/
Exness ต้องใช้ server ใน Holland ขั่นตอนการเปิดใช้ยริการตามนี้เลยครับ http://www.serv4fx.com/step.php

admin

บวกลบเลขได้เท่าไรครับ ต้องตอบ 9

chartwat

• Newbie
  • *
กำ มีสับ ขา หลอกกันด้วย 55555+

chartwat

• Newbie
  • *
ok ครับ ผมลองติดตั้งแต่ไม่สำเร็จครับ ท่าน ขอโทษ ครับ ติดตั้งใหม่เรียบร้อย ขอบคุณครับ Admin ครับ พร้อม run Ea แล้ว ครับ
« Last Edit: สิงหาคม 23, 2014, 06:52:53 am by chartwat »

chartwat

• Newbie
  • *
ท่าน admin อย่าเพิ่ง เบื่อนะครับ ถามอีกนิดครับ
ผมเอา EA ไฟฃปใส่แล้ว แต่สั่ง run แล้ว ปกติมันจะแสดงสถานะบนขวา ตามภาพ แต่ บน server มันไม่แสดง ปกติใหมครับ

admin

คลิกขวาที่ชื่อ EA เลือกไปที่ Expert Adviser -> Properties จากนั่นเลือก แถบ Common แล้วคลิกที่ Allow live trading จากนั่นกด Ok ที่นี้พอกดปุ่ม Auto Trading แล้ว EA มันจะยิ้มคือทำงานแล้วครับ

chartwat

• Newbie
  • *
ไม่ใช่ อย่างนั้น ครับ หมายถึงว่า ผมลาก EA เข้าไปแล้ว มันไม่มีรูปหน้า ด้านขวาบนขึ้นมา เหมือนในรูป ครับ ก็เลยสงสัยว่า มันมีอะไร ผิดปกติหรือ ป่าวนะครับ

chartwat

• Newbie
  • *
มันเป็น แบบนี้ ครับ โล่ง ๆๆ ด้านขวามือบนไม่มีรูป หน้าคน ทั้งๆ ที่ผมลาก EA เข้ามาแล้ว

chartwat

• Newbie
  • *
ok admin เข้าแก้ไขให้แล้ว ขอบคุณ หลาย ๆๆๆ ครับ