Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ท่านแอดมินช่วยแก้ไข IBFX - Currency Index~.mq4 ใช้กับโบรกอื่นด้วยครับ  (Read 11280 times)

x-men

• VIP
  • Full Member
  • *
ท่านแอดมินช่วยทำให้ อินดี้ตัวนี้ใช้กับโบรกอื่นด้วยครับ ปกติมันจะใ้ช้ได้กับ IBFX เท่านั้น, บัญชีเดโม่IBFX มีอายุแค่เดือนเดียวเอง แถมต้องดาวน์โหลดโปรแกรมมาติดตั้งใหม่ทุกครั้งถ้าเปิดบัญชีเดโม่ครับ
« Last Edit: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 01:03:05 pm by x-men »

admin

• Administrator
  • Hero Member
เอาไปลองดูครับ

x-men

• VIP
  • Full Member
  • *
ขอบคุณครับ  รันได้แล้วครับ ขอให้รวย 1000ล้านนะครับ :D