Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รวมไขรหัสไม่รับ Forex by Automate99  (Read 13660 times)

automate99

• Newbie
  • *
รวมไขรหัสไม่รับ Forex by Automate99
« on: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 07:33:13 pm »
ผมประสบการไม่มากเท่าไรเกี่ยวกับ Forex

แต่ขอ Show ผลงาน การทำกำไร มากที่สุดเท่าที่ผมทำได้  จาก การคิดค้นมาหลายเดือน 

BIGPIG

• Newbie
  • *
    • ขายระบบเทรด
Re: รวมไขรหัสไม่รับ Forex by Automate99
« Reply #1 on: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 07:58:19 pm »
เป็นสกุล เงอนอะไรค่ะ บาท ดอล ยูโร ปอนด์ หรือ........  :o
ขายระบบเทรด ระบบล่ะ 1,000 บาท
http://saletradingsystems.blogspot.com/

automate99

• Newbie
  • *
Re: รวมไขรหัสไม่รับ Forex by Automate99
« Reply #2 on: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:06:11 pm »
คือ EUR/USD

ตอนนี้ ผมกำลัง ทำโปรเจค ใหญ่อยู่ครับ  อยากหาคนที่มี อุดมการณ์ เหมือน ผม มาเข้ารวมกันเป็นหุ้นส่วนความสำเร็จในอนาคตกัน

ความมั่นคงทางการเงิน มากกว่า ความร่ำรวย

ใครสนใจ  เข้ามา Comment ได้ 

และถ้าอยากเจอผม   สามารถเจอกันได้ในงาน  Meeting กับ Manager ของ Forex4you ที่จะมาไทย ในวันที่ 11 - 12  กุมภาพันธ์ 

เด่วสถานที่  รอ สรุป ครับ

nan_nano

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:21:28 pm »
โชว์ มากกว่านี้ได้มั้ยครับ  แบบนี้ ผมเรียกว่า ข้อมูลไม่ชัดเจนครับ
หรือใครว่าไงบ้าง ช่วย มา เม้น..ทีครับ
ขอบคุณ

R/S

• Newbie
  • *
« Reply #4 on: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 06:30:38 pm »

ผมมีข้อสังเกตุดังนี้

1.กำไรมากขนาดนี้ คุณต้องมีระบบเทรดที่ดีแน่นอน อันนี้ผมไม่สงสัย แต่คิดว่าคงต้องมีทุนอย่างมากแน่ๆ แต่หากเริ่มจากทุนน้อย ต้องใช้เวลานานมากๆ หรือ ไม่ก็บัญชี micro หรือ cent หรือ อาจเป็น demo

2.มีปัญหาว่า หากคงเงินในบัญชีจำนวนมากขนาดนี้ เสี่ยงที่จะถูก broker โกงสูง ขอให้ระวังให้ดี อย่าลืมว่า broker เหล่านี้ไม่รับรองโดยกฎหมายไทย (แต่หากจะคัดกรอง broker ก็ควรขึ้นกับกฎหมายประเทศนั้นๆ ) แต่จากเนื้อความคุณน่าจะใช้บริการ forex4you อยู่ เท่าที่ผมทราบ broker นี้ไม่ได้รับรองโดยหน่วยงานรัฐบาลของประเทศที่ตั้งอยู่

3.และสุดท้ายแม้รับโอนเงินมาได้ อาจจะยากในส่วนการปริวรรตเงินตรา คือ การเปลี่ยนเป็นเงินไทย เว้นแต่คุณทำธุรกิจ e-currency ด้วยรองรับกัน

อย่างไรก็ตามแต่ หากคุณมีบัญชีโตขนาดนี้จริง ทยอยถอนเถอะครับ