Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ถึงสมาชิกที่ใช้ server ทุกคน  (Read 8242 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ถึงสมาชิกที่ใช้ server ทุกคน
« on: พฤศจิกายน 24, 2011, 01:17:05 am »
ตั้งแต่วันที่ 25 พฤศจิกายนเป็นต้นไป ทางเวบจะเริ่มทำการตรวจสอบการใช้งานของ server ถ้าบัญชีใดที่ไม่มีเงินในบัญชีหรือ รันแต่ demo และไม่มีการเทรดด้วยเงินจริงทางเวบต้องขอทำการลบ user นั่นออกจากระบบนะครับเพิ่อสงวนทรัพยากรเอาไวให้สมาชิกที่ต้องการใช้ server เทรดจริงเท่านั่นนะครับ แต่ทั้งนี้หากสมาชิกท่านใดที่สมัครต่อเราอยู่แล้วต้องการกลับมาใช้ server ใหม่ก็แค่เพียงทำการฝากเงินเข้าบัญชีแล้วเริ่มทำการเทรดจากนั่นแจ้งมาที่ทางเวบจะดำเนินการเปิด server ให้ใช้ใหม่ตามปกติครับ