Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอหลักการเขียน EA โดยใช้ Custom Indy ของที่มีอยู่แล้ว  (Read 8143 times)

iampick

• Newbie
  • *
ครับ ขอหลักการหน่อยครับท่าน Admin เพราะผมลองเอา Code ใน Indy มาใส่ในตัว EA ที่จาเขียนเอง
บางฟังก์ชั่นเข้าใจว่าทำงานบน Indy เท่านั้น พอมาอยู่บน EA มานเลยไม่ทำงาน มานจาต้องทำไงอ่ะคับ

เช่น สมมติผมจะมาเขียน EA เพื่อ Trade อัตโนมัติจาก Indy เจ้าตัว 3 - level อะไรทำนองนี้น่ะครับ

;) ;)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ใช้ฟังก์ชั่น icustom ครับ ผมยังไม่มีเวลาเขียนวิธีการเรียกใช้ครับ