Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนสานฝันระบบเทรดของผมให้เป็น EA ทีครับ คิดค่าจ้างไม่ว่ากัน  (Read 17700 times)

NEWTRADER

• Newbie
  • *

เดียวมาเขียนต่อนะครับ
« Last Edit: ตุลาคม 12, 2011, 12:01:39 am by NEWTRADER »

noei333

• Newbie
  • *
คุณ NEWTRADER ทำไมไม่จ้างท่าน admin เขียนให้เลยอ่ะค่ะ เน้ยก็เคยให้พี่ admin เขียน EA ให้ พี่เค้าคิด 1000-2000  แล้วแต่ความยาก ง่ายในการเขียน ค่ะ ลองสอบถามพี่ admin ดูนะค่ะ

NEWTRADER

• Newbie
  • *
คุณ NEWTRADER ทำไมไม่จ้างท่าน admin เขียนให้เลยอ่ะค่ะ เน้ยก็เคยให้พี่ admin เขียน EA ให้ พี่เค้าคิด 1000-2000  แล้วแต่ความยาก ง่ายในการเขียน ค่ะ ลองสอบถามพี่ admin ดูนะค่ะ

อยากจะจ้างอยู่ครับ แต่กลัวรบกวนท่าน Admin เดียวจะลอง pm ไปครับ

noei333

• Newbie
  • *

อยากจะจ้างอยู่ครับ แต่กลัวรบกวนท่าน Admin เดียวจะลอง pm ไปครับ

ค่ะก็ลองติดต่อท่าน admin ดูนะค่ะ