Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: WinTakeProfit เทรด Forex กำไร 2500%แล้ว  (Read 77068 times)

• Jr. Member
  • **
    • Make Money Online
Re: EAForex Silver vs USDหรือ XAG/USD ทำเงินทำกำไร
« Reply #30 on: มิถุนายน 03, 2012, 06:51:48 pm »
1.อย่าทะเลาะกันเลยนะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนก็อยากมีรายได้ที่เป็นกอบเป็นกำกันทั้งนั้นอ่ะครับ  ผมเองก็เหมือนกันแทบจะทำเป็นอาชีพเลย
2.เรามาช่วยกันนำเงินจากต่างประเทศเข้ามาในบ้านเรากันดีกว่านะครับ ผมเชื่อว่าหลายๆคนคงโดนหลอกจนหมดเนื้อหมดตัวมาแล้วเกี่ยวกับเรื่องนี้
3.ทำให้หลายๆคน มีความเป็นห่วงว่าจะมาหลอกคนในบอร์ดอีก
4.แต่ถ้าเรามีความจริงใจจริงๆ เราก็ควรที่จะแสดงให้เห็นหลักฐานที่แน่นอนไปเลย แล้ว Run ด้วยของจริงเท่านั้นอ่ะครับ
5.การลอง Run Demo หรือ Test เป็นเพียงส่วนประกอบให้เราตัดสินใจเท่านั้นเอง มันไม่สามารถยืนยันได้อ่ะครับ
6.ผมเองก็เคยโดนหลอกมาเหมือนกัน  
7.EA ฟรีๆ ส่วนใหญ่ ถ้าผมได้มา จะยังไม่ใช้งานเลย ต้องดู Code ทุกบรรทัดก่อนใช้จริง
8.ถึงแม้ว่าจะไม่เก่งcode แต่ก็พอมีความรู้เอาตัวรอดได้อ่ะครับแบบนี้้ชัวว์กว่า
9.และยิ่งถ้าฝาก Run แล้วด้วยผมไม่เอาเด็ดขาด โดนเต็มๆเลยครับ

ดังนั้นเรามาช่วยกันสร้างสรรค์ให้บอร์ดเกิดประโยชน์สูงสุดกันดีกว่านะครับ ช่วยเหลือคนให้มีรายได้กันมากๆ ได้บุญด้วย เพราะผมเชื่อว่าหลายๆคน
ยึดอาชีพนี้เป็นหลัก น่าจะมีอยู่มากนะครับ เพราะบอกตามตรงว่าการทำงานในบริษัทมันไม่มั่นคงเหมือนก่อนแล้วครับ คนตกงานก็มีมาก ถ้าหาก
มีคนมาหลอกลวงอีก มันก็จะยิ่งแย่กันไปใหญ่อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
« Last Edit: มิถุนายน 03, 2012, 06:54:03 pm by AvatarFX »

weva1234

• **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
Re: EAForex Silver vs USDหรือ XAG/USD ทำเงินทำกำไร
« Reply #31 on: มิถุนายน 03, 2012, 07:23:55 pm »
ครับ ถ้าคุณ verify แล้วลงผลงานผ่าน www.myfxbook.com ให้ผมเห็นแบบนี้สิ อย่าเอาคำพูดอย่างเดียวมาล่อ ผมเองจะพิจารณาจาก www.myfxbook.com เมื่อผ่า่นไประยะหนึ่งสัก 3 เดือนถ้ามันดีจริง ผมก้อสนใจ

เรื่องลบกระทู้ บอกตรง ๆ เป็นเรื่องของ admin ที่ใช้วิจารณญาณเอง ผมไม่สามารถไปชักนำ แต่โดยส่วนตัวเราไม่เคยมีเรื่องผิดพ้องหมองใจกันมาก่อนผมไม่มีจิตคิดร้ายหรือปราถนาแบบนี้ เพียงแต่เมื่อเราเป็นลูกผู้ชาย ทำอะไรอยากให้เปิดเผย และจริงใจ

เรื่องแก้ข่าว คงไม่จำเป็นเพราะตอนนั้นกับตอนนี้ มันต่างกันแล้วตอนนั้นผมอยากเห็นผ่าน www.myfxbook.com แต่คุณไม่ทำ ตอนนี้ระยะเวลามันผ่านมานาน คุณเพิ่งมาทำ คนอ่านกระทู้เขาคงเข้าใจเอง คุณจะไปประกาศก้อทำ link มาที่นี่ก้อได้

ไม่เป็นไรครับ แต่ผมอยากคุณละเอียดในการอ่านข้อมูลก่อนที่จะว่าคนอื่นนะครับ ผมได้บอกเอาไว้แล้วว่ามันไม่มีโบรกไม่ Investor Password ซึ่ง คุณ D_Diamond ก็มาบอกวิธีให้ทำ Investor Password ผมจึงทำขึ้น myfxbook ได้ ขอให้คุณเข้าใจนะครับ

และอีกอย่าง

จากประโยค "เรื่องลบกระทู้ บอกตรง ๆ เป็นเรื่องของ admin ที่ใช้วิจารณญาณเอง ผมไม่สามารถไปชักนำ แต่โดยส่วนตัวเราไม่เคยมีเรื่องผิดพ้องหมองใจกันมาก่อนผมไม่มีจิตคิดร้ายหรือปราถนาแบบนี้ เพียงแต่เมื่อเราเป็นลูกผู้ชาย ทำอะไรอยากให้เปิดเผย และจริงใจ

เรื่องแก้ข่าว คงไม่จำเป็นเพราะตอนนั้นกับตอนนี้ มันต่างกันแล้วตอนนั้นผมอยากเห็นผ่าน www.myfxbook.com แต่คุณไม่ทำ ตอนนี้ระยะเวลามันผ่านมานาน คุณเพิ่งมาทำ คนอ่านกระทู้เขาคงเข้าใจเอง คุณจะไปประกาศก้อทำ link มาที่นี่ก้อได้"

ทำให้ผมงงว่า คุณเป็นคนเดียวกับ  D_Diamond ครับ เพราะผมไม่ได้ว่าอะไรคุณเลย แต่ทำไมคุณมาตอบแทนเขาครับ หรือคุณเป็นหน้าม้า ชี้แจ้งด้วยครับ

คนส่วนใหญ่พูดทุกอย่าง ยกเว้นคำขอโทษ อ่านไม่จบอ่านไม่เข้าใจแล้วก็สรุปเอาเอง  :D

weva1234

• **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
« Reply #32 on: มิถุนายน 03, 2012, 07:28:30 pm »
1.อย่าทะเลาะกันเลยนะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนก็อยากมีรายได้ที่เป็นกอบเป็นกำกันทั้งนั้นอ่ะครับ  ผมเองก็เหมือนกันแทบจะทำเป็นอาชีพเลย
2.เรามาช่วยกันนำเงินจากต่างประเทศเข้ามาในบ้านเรากันดีกว่านะครับ ผมเชื่อว่าหลายๆคนคงโดนหลอกจนหมดเนื้อหมดตัวมาแล้วเกี่ยวกับเรื่องนี้
3.ทำให้หลายๆคน มีความเป็นห่วงว่าจะมาหลอกคนในบอร์ดอีก
4.แต่ถ้าเรามีความจริงใจจริงๆ เราก็ควรที่จะแสดงให้เห็นหลักฐานที่แน่นอนไปเลย แล้ว Run ด้วยของจริงเท่านั้นอ่ะครับ
5.การลอง Run Demo หรือ Test เป็นเพียงส่วนประกอบให้เราตัดสินใจเท่านั้นเอง มันไม่สามารถยืนยันได้อ่ะครับ
6.ผมเองก็เคยโดนหลอกมาเหมือนกัน  
7.EA ฟรีๆ ส่วนใหญ่ ถ้าผมได้มา จะยังไม่ใช้งานเลย ต้องดู Code ทุกบรรทัดก่อนใช้จริง
8.ถึงแม้ว่าจะไม่เก่งcode แต่ก็พอมีความรู้เอาตัวรอดได้อ่ะครับแบบนี้้ชัวว์กว่า
9.และยิ่งถ้าฝาก Run แล้วด้วยผมไม่เอาเด็ดขาด โดนเต็มๆเลยครับ

ดังนั้นเรามาช่วยกันสร้างสรรค์ให้บอร์ดเกิดประโยชน์สูงสุดกันดีกว่านะครับ ช่วยเหลือคนให้มีรายได้กันมากๆ ได้บุญด้วย เพราะผมเชื่อว่าหลายๆคน
ยึดอาชีพนี้เป็นหลัก น่าจะมีอยู่มากนะครับ เพราะบอกตามตรงว่าการทำงานในบริษัทมันไม่มั่นคงเหมือนก่อนแล้วครับ คนตกงานก็มีมาก ถ้าหาก
มีคนมาหลอกลวงอีก มันก็จะยิ่งแย่กันไปใหญ่อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ ถ้าทุกคนเข้าใจเหมือนคุณ ผมก็ดีใจครับ ผมแค่อยากให้อ่านแล้ววิเคราะห์เองก่อนติดสินใจ
 ;D

gokopter

• Newbie
  • *
« Reply #33 on: มิถุนายน 03, 2012, 07:41:27 pm »
ผมไม่ได้แสดงความเห็นที่ต้องการทะเลาะกับใคร ดีผมก้อว่าดี สงสัยผมก้ออยากเห็นในสิ่งที่อยาเห็นเพื่อประกอบการตัดสินใจ ก้อเท่านั้น

มันแปลกนะ ถ้าบริสุทธิ์ใจก้อไม่น่าโกรธ แค่อยากเห็นผ่าน link ที่เราเชื่อถือ

อีกอย่างหนึ่งนะ ผมอยากออกความเห็นส่วนตัวนะ คุณ viva1234 ถึง EA  ของคุณจะดีปานใด แต่ถ้าให้ฝาก run โดยเปิด account เอาเงินเข้าแล้วแจ้ง ทั้ง id และ password ให้คุณ ผมก้อไม่เอาด้วยขนาดตัวผมเอง ผมยังไม่เชื่อใจตัวเองเลย ถ้าผมฝาก run แบบนี้คุณก้อเข้าถึง profile ผมทั้งหมดทั้ง email เลขโทรศัพท์ ฯลฯ สรุปรู้ผมหมดทั้งไส้ทั้งพุง มันง่ายมาก ๆ  ถ้ามีคนไม่จริงใจ ถ้าคิดจะปิดบัญชีโอนเงินเข้าของตัวเอง แค่แจ้ง support เปลี่ยน email และเลขโทรศัพท์ หรือไม่ก้อ แค่เข้าบัญชีเราแล้ว โอน LR จากบัญชีเขาเข้าสัก 30-50 เหรียญ แล้วจากนั้นสามารถ โอนปิดบัญชีเราทั้งหมดทันที เพราะ broker ส่วนใหญ่จะถือเอาว่า เงินเข้าทางไหน จากบัญชีไหน ก้อจะจ่ายกลับบัญชีนั้น

ขนาด คุณ avatarfx ข้อ9 ยังว่า ฝาก run ไม่เอาเด็ดขาด

อ่านแล้วอย่าโกรธอีกล่ะ ผมแค่แจ้งว่าวิธีการนี้มันมีช่องโหว่ เท่านั้นเอง ผมไม่ได้ว่าคุณจะมาโกง

จะให้แน่ คุณ เปิดบัญชี เป็น Copy Trader ใน InstaForex หรือ Etoro เลยผมจะเป้น Follower เอง จะได้มากกว่าค่า rebate เยอะ

ลองพิจารณาดูว่าคุณจะเลือกทางเดินไหนที่มันจริงใจและสง่างามแบบลูกผู้ชาย
« Last Edit: มิถุนายน 03, 2012, 07:47:36 pm by gokopter »

weva1234

• **
« Reply #34 on: มิถุนายน 03, 2012, 08:12:04 pm »
ผมไม่ได้แสดงความเห็นที่ต้องการทะเลาะกับใคร ดีผมก้อว่าดี สงสัยผมก้ออยากเห็นในสิ่งที่อยาเห็นเพื่อประกอบการตัดสินใจ ก้อเท่านั้น

มันแปลกนะ ถ้าบริสุทธิ์ใจก้อไม่น่าโกรธ แค่อยากเห็นผ่าน link ที่เราเชื่อถือ

อีกอย่างหนึ่งนะ ผมอยากออกความเห็นส่วนตัวนะ คุณ viva1234 ถึง EA  ของคุณจะดีปานใด แต่ถ้าให้ฝาก run โดยเปิด account เอาเงินเข้าแล้วแจ้ง ทั้ง id และ password ให้คุณ ผมก้อไม่เอาด้วยขนาดตัวผมเอง ผมยังไม่เชื่อใจตัวเองเลย ถ้าผมฝาก run แบบนี้คุณก้อเข้าถึง profile ผมทั้งหมดทั้ง email เลขโทรศัพท์ ฯลฯ สรุปรู้ผมหมดทั้งไส้ทั้งพุง มันง่ายมาก ๆ  ถ้ามีคนไม่จริงใจ ถ้าคิดจะปิดบัญชีโอนเงินเข้าของตัวเอง แค่แจ้ง support เปลี่ยน email และเลขโทรศัพท์ หรือไม่ก้อ แค่เข้าบัญชีเราแล้ว โอน LR จากบัญชีเขาเข้าสัก 30-50 เหรียญ แล้วจากนั้นสามารถ โอนปิดบัญชีเราทั้งหมดทันที เพราะ broker ส่วนใหญ่จะถือเอาว่า เงินเข้าทางไหน จากบัญชีไหน ก้อจะจ่ายกลับบัญชีนั้น

ขนาด คุณ avatarfx ข้อ9 ยังว่า ฝาก run ไม่เอาเด็ดขาด

อ่านแล้วอย่าโกรธอีกล่ะ ผมแค่แจ้งว่าวิธีการนี้มันมีช่องโหว่ เท่านั้นเอง ผมไม่ได้ว่าคุณจะมาโกง

จะให้แน่ คุณ เปิดบัญชี เป็น Copy Trader ใน InstaForex หรือ Etoro เลยผมจะเป้น Follower เอง จะได้มากกว่าค่า rebate เยอะ

ลองพิจารณาดูว่าคุณจะเลือกทางเดินไหนที่มันจริงใจและสง่างามแบบลูกผู้ชาย

ผมไม่ได้โกรธนะแต่คุณไม่ตอบ สิ่งที่ผมถามเลย
แต่ผมขอใช้คำพูดของคุณหน่อย  "อ่อนมาก" ที่คุณพูดมา เอาง่ายๆ ผมจะ copy เบอร์มือถือได้อย่างไร เวลาถอนเงินมันก็ส่งเลขยืนยันมาที่มือถือ หรือไม่ก็เมล์ ผมจะไปเอามาได้ยังไง คิดดูก่อนนะครับ คนที่โดยส่วนใหญ่โดน Hack เต็มใจให้เขาทางอ้อมทั้งนั้น แต่ไม่ใช้แบบกรณีแบบผมแน่นอนครับ

จากคำพูดของคุณ
"ถ้าคิดจะปิดบัญชีโอนเงินเข้าของตัวเอง แค่แจ้ง support เปลี่ยน email และเลขโทรศัพท์ หรือไม่ก้อ แค่เข้าบัญชีเราแล้ว โอน LR จากบัญชีเขาเข้าสัก 30-50 เหรียญ "

ถ้ามันง่ายขนาดนั้น ผมแนะนำให้คุณย้ายโบรกครับ ผมว่าเพื่อนๆชาว forex รู้ดีครับว่าถ้าจะเปลี่ยนข้อมูล โบรกเขาขออะไรบ้าง  ;D

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
« Reply #35 on: มิถุนายน 04, 2012, 10:03:12 am »
ยังไม่ถูกต้องโปร่งใส  จนกว่าจะ Verify และ public ให้ครบด้วยครับ

คุณเอาลง myfxbook แบบนี้
1. บัญชีจริงหรือเปล่า   จะไม่รู้จนกว่า verify
2. สเตทเม้นจริงหรือลอม  จะไม่รู้จนกว่า verify
3. บัญชีนี้เทรดด้วยอีเอนี้จริงหรือ  ก็ไม่รู้อีก

ผมไม่ได้โกรธแค้นคุณมาตั้งแต่ชาติปางไหนนะครับ   ถ้าคุณทำถูกก็ไม่ว่าอะไรแน่   แต่ถ้าทำไม่ถูกผมต้องขัดขวางจนถึงที่สุด

เพราะอะไร  silver กับ doubleprofit ของคุณ พาชาวบ้านล้างมากี่พอร์ตแล้ว  กระทู้หายไปกี่บอร์ดละ  ของดีจริงกระทู้ไม่หายหรอก
คุณไม่ต้องตอบหรอก ผมรู้  พวกเขาเหล่านั้นคุยกับผมอยู่ทุกวัน  เรื่องอีเอใครๆก็มาปรึกษาผมทั้งนั้นครับ

จนกว่าคุณจะทำทุกอย่างถูกต้องโปร่งใสครับ

weva1234

• **
« Reply #36 on: มิถุนายน 04, 2012, 11:05:49 am »
ยังไม่ถูกต้องโปร่งใส  จนกว่าจะ Verify และ public ให้ครบด้วยครับ

1. บัญชีจริงหรือเปล่า   จะไม่รู้จนกว่า verify
2. สเตทเม้นจริงหรือลอม  จะไม่รู้จนกว่า verify
3. บัญชีนี้เทรดด้วยอีเอนี้จริงหรือ  ก็ไม่รู้อีก

ผมไม่ได้โกรธแค้นคุณมาตั้งแต่ชาติปางไหนนะครับ   ถ้าคุณทำถูกก็ไม่ว่าอะไรแน่   แต่ถ้าทำไม่ถูกผมต้องขัดขวางจนถึงที่สุด

เพราะอะไร  silver กับ doubleprofit ของคุณ พาชาวบ้านล้างมากี่พอร์ตแล้ว  กระทู้หายไปกี่บอร์ดละ  ของดีจริงกระทู้ไม่หายหรอก
คุณไม่ต้องตอบหรอก ผมรู้  พวกเขาเหล่านั้นคุยกับผมอยู่ทุกวัน  เรื่องอีเอใครๆก็มาปรึกษาผมทั้งนั้นครับ

จนกว่าคุณจะทำทุกอย่างถูกต้องโปร่งใสครับ

พูดถึงความถูกต้อง MDP ที่คุณได้มา เอา code มาดัดแปลง ขอเจ้าของเขาหรือยังครับ

D_Diamond

« Reply #37 on: มิถุนายน 04, 2012, 04:32:59 pm »

พูดถึงความถูกต้อง MDP ที่คุณได้มา เอา code มาดัดแปลง ขอเจ้าของเขาหรือยังครับ

ขอแล้วครับ

weva1234

• **
« Reply #38 on: มิถุนายน 04, 2012, 04:46:12 pm »

ขอแล้วครับ

โอเคครับ ผมจะลองเชื่อคุณดู ถึงแม้คุณจะไม่มีอะไรมายืนยันตามที่ผมขอก็ตาม
ช่วงนี้ขอให้คุณเงียบไปก่อน รอดูผลการรัน ea อีก 1 เดือน เพราะเที่ยงคืนวันนี้ผมปิดรับสมัครแล้ว :)

D_Diamond

« Reply #39 on: มิถุนายน 04, 2012, 05:34:37 pm »
กล้าขอก็กล้าให้ครับ

แต่ผมก็ขอแค่ 2 อย่าง
1. verify myfxbook ให้เรียบร้อย
2. public ซะด้วย  อย่า Private

แค่นี้เองครับ  ผมไปละ  ถ้าคุณทำได้ก็ค่อยเจอกันสิ้นเดือน  หรือผมอาจจะไม่ต้องกลับมาอีกแล้วก็ได้

phoenicis

• Newbie
  • *
« Reply #40 on: มิถุนายน 05, 2012, 08:53:20 am »
อ่าาาา ดราม่า

อิ่มแต่เช้าเลย ^^ :o

weva1234

• **
« Reply #41 on: มิถุนายน 05, 2012, 02:45:17 pm »
กล้าขอก็กล้าให้ครับ

แต่ผมก็ขอแค่ 2 อย่าง
1. verify myfxbook ให้เรียบร้อย
2. public ซะด้วย  อย่า Private

แค่นี้เองครับ  ผมไปละ  ถ้าคุณทำได้ก็ค่อยเจอกันสิ้นเดือน  หรือผมอาจจะไม่ต้องกลับมาอีกแล้วก็ได้

verify myfxbook เรียบร้อย  :D
public หรือ Private มันเป็นสิทธ์ของผม  :) :) :)

phoenicis

• Newbie
  • *
« Reply #42 on: มิถุนายน 06, 2012, 10:07:06 am »
http://www.myfxbook.com/members/fxmakerich/ea-wintakeprofit-real/318345

ผลดีมากครับ
ไม่ปล่อยต่อแล้วหรอครับ เห็นครั้งสุดที่เทรดเป็นวันที่ 1

อยากดูนานๆ ซัก 2 เดือน หากรอด ผมเอาด้วยเลย ^^

ว่าแต่ไม่มี OrderComment หน่อยหรอครับ
« Last Edit: มิถุนายน 06, 2012, 10:12:18 am by phoenicis »

weva1234

• **
« Reply #43 on: มิถุนายน 06, 2012, 03:46:29 pm »
http://www.myfxbook.com/members/fxmakerich/ea-wintakeprofit-real/318345

ผลดีมากครับ
ไม่ปล่อยต่อแล้วหรอครับ เห็นครั้งสุดที่เทรดเป็นวันที่ 1

อยากดูนานๆ ซัก 2 เดือน หากรอด ผมเอาด้วยเลย ^^

ว่าแต่ไม่มี OrderComment หน่อยหรอครับ

ea จะคำนวณครับ
ถ้าไม่ตรงกับเงื่อนไข จะไม่เปิดออเดอครับ

ผมไม่เน้นที่ออเดอครับแต่จะเน้นที่กำไร หรือ pip ครับ

ตอนนี้ดูต่อไปก่อนนะครับ เดี่ยวสิ้นเดือนผมจะมาสรุปครับ :D

weva1234

• **
« Reply #44 on: เมษายน 11, 2013, 07:41:09 am »
โปรเจค1
รับรัน EA WinTakeProfit ทำเงินทำกำไร

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมมี EA  ที่ชื่อว่า WinTakeProfit ได้พัฒนามาเป็นเวลาพอสมควร และ ผลทดสอบสามารถทำกำไรได้ดีมากครับ เพราะใช้ lot ต่ำ เก็บ 1 - 150 จุดจึงทำให้ความเสี่ยงต่ำกำไรสูงครับ

บัญชีเงินจริง

สำหรับผู้ที่สนใจรัน EA ตัวนี้  ค่าเช่า  Server +ฟรี EA ตัวนี้  $30/เดือน/บัญชี จ่ายเป็น  WebMoney   เท่านั้นครับ(คุณไม่สามารถ remote server ได้)

เงื่อนไข
1. ต้องมีทุนเงินจริง 100 ดอลล่าขึ้นไป (ถ้ามีโบนัสแนะนำให้รับโบนัสด้วยครับ)
2. สมัครโบรก ต่อจากผมเท่านั้น รับรัน 5 โบรกครับ (กรณีทุนไม่ถึง 700 ดอลล่า สมัครแบบ cent นะครับ)
   2.1 สมัคร forex4you คลิกที่นี่ 
   2.2 สมัคร roboforex คลิกที่นี่
   2.3 สมัคร exness แบบ mini คลิกที่นี่
   2.4 สมัคร FxOpen คลิกที่นี่
   2.5 สมัคร InstaForex คลิกที่นี่
 โบรกอื่นๆไม่รับครับ

3. ส่ง account  และ pass mt4 พร้อมแจ้งประเภทบัญชีด้วยครับ ที่เมลล์เท่านั้น
4. การดูผลการทำงานคุณสามารถเช็คการเทรดได้ทุกที่ ด้วยการเปิด MT4 บนหน้าจอของคุณ
5. ส่ง account ของท่านมาที่ sby2u@live.com เท่านั้นครับ โดยให้ตั้งหัวเรื่องในเมล์แบบนี้ครับ "สนใจรัน  WinTakeProfit"   เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบครับ

***ระบบมีการตั้ง Stoploss ครับ

อ่านข้อตกลงก่อน
*** เราเป็นเพียงผู้ให้บริการรัน EA บน Server ให้เท่านั้น ไม่ได้เป็นผู้ที่มีหน้าที่หารายได้หรือทำเงินให้ใคร ฉะนั้นหากคุณตกลงที่จะใช้บริการคุณต้องยอมรับความเสี่ยงด้วยตัวคุณเอง
*** คุณต้องรับผิดชอบความเสี่ยงด้วยตัวคุณเอง
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุน
*** ทางเราไม่รับผิดชอบกับการได้กำไร  หรือขาดทุนใดๆ ทั้งสิ้น
*** คุณสามารถยกเลิกการเทรดได้ทันที หากคุณต้องการ

ถ้าท่านใดสนใจติดต่อมาได้ที่  ADD Facebook:  http://www.facebook.com/ForexMake2Rich  (กดด้วยครับ Like !! รับเทคนิคเทรด forex ให้รวยฟรี!! )
อ่านต่อที่เว็บนี้ ea forex ที่ดีที่สุด

เทคนิคการเทรด forex ให้รวย

คำเตือน  การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรเรียนรู้ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนการตัดสินใจใน

การลงทุนใดๆ เราเป็นเพียงผู้ให้บริการ " รัน EA บน Server "  ให้เท่านั้น  
+++++++++++++++++++++++++++++++++++

1 ปีกับการเข้าสู่กำไร 1000%  ใกล้จะทำได้แล้ว

« Last Edit: พฤศจิกายน 17, 2014, 09:50:36 am by weva1234 »