Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: WinTakeProfit เทรด Forex กำไร 2500%แล้ว  (Read 77033 times)

weva1234

• Jr. Member
  • **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
Re: EAForex Silver vs USDหรือ XAG/USD ทำเงินทำกำไร
« Reply #15 on: ธันวาคม 26, 2011, 10:56:47 am »
ผลงานเทรด EA Forex Silver 19 ถึง 23-12-2011 ครับ
ลองชมผลงานครับ คลิก!!!
ดูผลการเทรดอื่นๆ อาทิตย์ล่าสุดได้ที่นี่ คลิก!!!

อ่านข้อมูล EA Seventh Sense เพิ่มที่นี่ คลิก!!!
หรือ   email/msn:  sby2u@live.com

-------------
หลังปีใหม่ให้เพื่อนๆ ทุกท่านที่เทรดนะครับดู  Leverage :500 ว่าลดลงหรือเปล่า

morphin1112

• Newbie
  • *
Re: EAForex Silver vs USDหรือ XAG/USD ทำเงินทำกำไร
« Reply #16 on: มีนาคม 16, 2012, 05:11:05 pm »
Now, this is a nice beginning but i’ll have to explore that a great deal more. Will let you know what more i’ve found
sbo sbo | sbobet sbobet | sbo sbo | sbobet sbobet | sbo sbo | sbobet sbobet

gokopter

• Newbie
  • *
« Reply #17 on: เมษายน 12, 2012, 11:52:23 pm »
ก่อนจะตัดสินใจฝาก run ขอดูผลการ trade ผ่าน http://www.myfxbook.com  จะได้มั้ยครับผมจะดูผลการ trade ที่เอามาโชว์กับใน http://www.myfxbook.com มันตรงกันมั้ย
ผมลองกด link myfxbook ที่ลายเซ็นต์ ปรากฎว่าเป็นบัญชี Demo ที่ปิดไปแล้วทั้ง 3 account http://www.myfxbook.com/members/fxmakerich

« Last Edit: เมษายน 12, 2012, 11:55:11 pm by gokopter »

weva1234

• **
    • วิธีเทรด forex เทคนิคการลงทุน
« Reply #18 on: มิถุนายน 03, 2012, 09:05:38 am »
โปรเจค1
รับรัน EA WinTakeProfit ทำเงินทำกำไร

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมมี EA  ที่ชื่อว่า WinTakeProfit ได้พัฒนามาเป็นเวลาพอสมควร และ ผลทดสอบสามารถทำกำไรได้ดีมากครับ เพราะใช้ lot ต่ำ เก็บ 1 - 150 จุดจึงทำให้ความเสี่ยงต่ำกำไรสูงครับ

บัญชีเงินจริง

สำหรับผู้ที่สนใจรัน EA ตัวนี้  ค่าเช่า  Server +ฟรี EA ตัวนี้  $30/เดือน/บัญชี จ่ายเป็น  WebMoney   เท่านั้นครับ(คุณไม่สามารถ remote server ได้)

เงื่อนไข
1. ต้องมีทุนเงินจริง 100 ดอลล่าขึ้นไป (ถ้ามีโบนัสแนะนำให้รับโบนัสด้วยครับ)
2. สมัครโบรก ต่อจากผมเท่านั้น รับรัน 5 โบรกครับ (กรณีทุนไม่ถึง 700 ดอลล่า สมัครแบบ cent นะครับ)
   2.1 สมัคร forex4you คลิกที่นี่ 
   2.2 สมัคร roboforex คลิกที่นี่
   2.3 สมัคร exness แบบ mini คลิกที่นี่
   2.4 สมัคร FxOpen คลิกที่นี่
   2.5 สมัคร InstaForex คลิกที่นี่
 โบรกอื่นๆไม่รับครับ

3. ส่ง account  และ pass mt4 พร้อมแจ้งประเภทบัญชีด้วยครับ ที่เมลล์เท่านั้น
4. การดูผลการทำงานคุณสามารถเช็คการเทรดได้ทุกที่ ด้วยการเปิด MT4 บนหน้าจอของคุณ
5. ส่ง account ของท่านมาที่ sby2u@live.com เท่านั้นครับ โดยให้ตั้งหัวเรื่องในเมล์แบบนี้ครับ "สนใจรัน  WinTakeProfit"   เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบครับ

***ระบบมีการตั้ง Stoploss ครับ

อ่านข้อตกลงก่อน
*** เราเป็นเพียงผู้ให้บริการรัน EA บน Server ให้เท่านั้น ไม่ได้เป็นผู้ที่มีหน้าที่หารายได้หรือทำเงินให้ใคร ฉะนั้นหากคุณตกลงที่จะใช้บริการคุณต้องยอมรับความเสี่ยงด้วยตัวคุณเอง
*** คุณต้องรับผิดชอบความเสี่ยงด้วยตัวคุณเอง
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุน
*** ทางเราไม่รับผิดชอบกับการได้กำไร  หรือขาดทุนใดๆ ทั้งสิ้น
*** คุณสามารถยกเลิกการเทรดได้ทันที หากคุณต้องการ

ถ้าท่านใดสนใจติดต่อมาได้ที่  ADD Facebook:  http://www.facebook.com/ForexMake2Rich  (กดด้วยครับ Like !! รับเทคนิคเทรด forex ให้รวยฟรี!! )
อ่านต่อที่เว็บนี้ ea forex ที่ดีที่สุด

เทคนิคการเทรด forex ให้รวย

คำเตือน  การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรเรียนรู้ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนการตัดสินใจใน

การลงทุนใดๆ เราเป็นเพียงผู้ให้บริการ " รัน EA บน Server "  ให้เท่านั้น  
+++++++++++++++++++++++++++++++++++
« Last Edit: พฤศจิกายน 17, 2014, 09:49:50 am by weva1234 »

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
« Reply #19 on: มิถุนายน 03, 2012, 10:16:37 am »
ไม่อนุอญาตให้หลอกลวงชาวบ้านที่บอร์ดแห่งนี้ครับ

weva1234

• **
« Reply #20 on: มิถุนายน 03, 2012, 11:44:53 am »
ไม่อนุอญาตให้หลอกลวงชาวบ้านที่บอร์ดแห่งนี้ครับ

ผมไม่เคยคิดแบบนั้นครับ ทุกคนพิจาราณาเองได้ครับ อย่าคิดว่าคนอื่นจะมีความคิดแบบตนเองครับ

D_Diamond

« Reply #21 on: มิถุนายน 03, 2012, 12:45:21 pm »
คุณเองยังไม่กล้าใช้จริงเลย  จะมาหลอกให้ชาวบ้านใช้  ตัวเองมีแต่เดโมทั้งนั้น   ยังทดสอบเดโมอยู่เลย  แถมแค่ 8 วัน
อีเออะไร แบคเทสก็ไม่มีด้วยซ้ำ

ล้างมากี่พอร์ตแล้วครับ คนข้างบนเขาถามทำไมไม่ตอบ  ไหนล่ะผลงานอีเอ Silver ไหนล่ะ DoubleProfit  ตายไปตั้งแต่เดือนธันวา  หายไป 5 เดือน กลับมาหลอกชาวบ้านอีกครั้งพร้อมอีเอตัวใหม่  ล้างพอร์ตไวกว่าเดิม

แล้วดูข้อตกลงสิ  ถ้าอีเอทำเงินไม่ได้  จะใช้ทำไมครับ  

ไปทำอีเอให้มันใช้ได้จริง กำไรจริงก่อนครับ  แล้วผมจะไม่ขวาง

*** เราเป็นเพียงผู้ให้บริการรัน EA บน Server ให้เท่านั้น ไม่ได้เป็นผู้ที่มีหน้าที่หารายได้หรือทำเงินให้ใคร ฉะนั้นหากคุณตกลงที่จะใช้บริการคุณต้องยอมรับความเสี่ยงด้วยตัวคุณเอง
*** คุณต้องรับผิดชอบความเสี่ยงด้วยตัวคุณเอง
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุน
*** ทางเราไม่รับผิดชอบกับการได้กำไร  หรือขาดทุนใดๆ ทั้งสิ้น
*** คุณสามารถยกเลิกการเทรดได้ทันที หากคุณต้องการ

คำเตือน  การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรเรียนรู้ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนการตัดสินใจในการลงทุนใดๆ เราเป็นเพียงผู้ให้บริการ " รัน EA บน Server "  ให้เท่านั้น  
+++++++++++++++++++++++++++++++++++

« Last Edit: มิถุนายน 03, 2012, 12:54:24 pm by D_Diamond »

weva1234

• **
« Reply #22 on: มิถุนายน 03, 2012, 01:28:00 pm »
คุณเองยังไม่กล้าใช้จริงเลย  จะมาหลอกให้ชาวบ้านใช้  ตัวเองมีแต่เดโมทั้งนั้น   ยังทดสอบเดโมอยู่เลย  แถมแค่ 8 วัน
อีเออะไร แบคเทสก็ไม่มีด้วยซ้ำ

ล้างมากี่พอร์ตแล้วครับ คนข้างบนเขาถามทำไมไม่ตอบ  ไหนล่ะผลงานอีเอ Silver ไหนล่ะ DoubleProfit  ตายไปตั้งแต่เดือนธันวา  หายไป 5 เดือน กลับมาหลอกชาวบ้านอีกครั้งพร้อมอีเอตัวใหม่  ล้างพอร์ตไวกว่าเดิม

แล้วดูข้อตกลงสิ  ถ้าอีเอทำเงินไม่ได้  จะใช้ทำไมครับ  

ไปทำอีเอให้มันใช้ได้จริง กำไรจริงก่อนครับ  แล้วผมจะไม่ขวาง

คำเตือน  การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรเรียนรู้ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนการตัดสินใจในการลงทุนใดๆ เราเป็นเพียงผู้ให้บริการ " รัน EA บน Server "  ให้เท่านั้น  

ผมไม่มีความจำเป็นที่จะต้องทำให้คุณเชื่อ

มันคือโอกาสครับ ถ้าไม่เห็นก็คืออากาศ

อีก 1 เดือนก็เห็นครับ 

ผมแค่มาประชาสัมพันธ์  ;D

D_Diamond

« Reply #23 on: มิถุนายน 03, 2012, 02:22:36 pm »
ถ้าจะโชว์ให้เห็นก็ช่วยโชว์ใน myfxbook นะครับ

อย่ามาใช้มุขเดิม  หลอกชาวบ้านด้วย "ภาพ"

ภาพที่โชว์เฉพาะแท็บ History มีแต่รายการปิดบวก
ส่วนรายการติดลบ ยังถืออยู่ ไม่ปิดออเดอร์   มันอยู่ในแท็บ Trade  ลบอยู่เท่าไร  ไม่กล้าโชว์ 

weva1234

• **
« Reply #24 on: มิถุนายน 03, 2012, 02:45:09 pm »
ถ้าจะโชว์ให้เห็นก็ช่วยโชว์ใน myfxbook นะครับ

อย่ามาใช้มุขเดิม  หลอกชาวบ้านด้วย "ภาพ"

ภาพที่โชว์เฉพาะแท็บ History มีแต่รายการปิดบวก
ส่วนรายการติดลบ ยังถืออยู่ ไม่ปิดออเดอร์   มันอยู่ในแท็บ Trade  ลบอยู่เท่าไร  ไม่กล้าโชว์ 

ขอบคุณครับที่ถาม ผมรอคำถามนี้จากคุณพอดี  โบรกที่รันไม่มี  Investor Password  ให้ผมจึงไม่ทำใส่ myfxbook  เพราะถ้ามี Investor Password ผมคงทำขึ้นไปแล้วไม่รอให้คุณถามแน่นอน

การที่ผมตั้งกระทู้นี้ ผมต้องบอกให้คนรู้ว่าโอกาสมีผ่านมา และก็ผ่านไป

หมายความว่า
  วันนี้ มีของฟรีมาให้ แล้วลังเล สิ้นเดือนเห็นผลงาน อยากรันก็จ่ายเงิน
  กับ
   เห็นผลงานแล้วรันฟรี
  เลือกเอาเองครับ

D_Diamond

« Reply #25 on: มิถุนายน 03, 2012, 04:32:26 pm »
ไม่มีโบรกไหนในโลกที่ไม่มี investor password ถ้าเขาใช้ MT4
โบรกเขาให้มา  แต่คุณหาไม่เจอเอง

แต่ไม่ใช่ปัญหาครับ  เพราะเราตั้งเองได้   

ไปที่ tool -> option จะเห็นเลขบัญชี กับ password เป็น ********  ข้างหลังมีปุ่ม  Change  กดเข้าไปตั้งรหัสเองได้เลยครับ

และแน่นอน บัญชีของคนที่ฝากรัน คุณก็สามารถตั้งรหัสได้เอง  จะเอาบัญชีใครขึ้น myfxbook ก็ได้ทั้งนั้น

แต่ถ้าขึ้นแล้วขอให้โชว์หมด อย่าตั้ง private ไม่งั้นก็ไม่ต่างอะไรจากเดิม  แล้วก็ verify ซะด้วย  ไม่งั้นไม่น่าเชื่อถือ

...............................

และถ้าคุณทำทุกอย่างโปร่งใส   ผมจะไม่ขัดขวางอีก   เพราะไม่ถือว่าคุณมีเจตนาหลวงลวงอีกต่อไป
ผมให้โอกาสทุกคนครับ

gokopter

• Newbie
  • *
« Reply #26 on: มิถุนายน 03, 2012, 04:48:46 pm »
......
 หมายความว่า
  วันนี้ มีของฟรีมาให้ แล้วลังเล สิ้นเดือนเห็นผลงาน อยากรันก็จ่ายเงิน
  กับ

หึ ๆ ๆ
ลูกเล่นแบบนี้ ใช้ไม่ได้กับผม มันอ่อนไป ผมไม่ไ้ด้ต้องการของฟรี ผมต้องการของจริง ว่าแต่ว่าของคุณนะของจริงมั้ย นี่ีผมไม่ได้มาหาเรื่อง แต่ผมลองขว้างหินหาทาง ผมเองก้อคิดเหมือนกับ ท่าน D_Diamond ยังนับถือที่กล้าออกมาพูด 

ในที่สุด ผมก้อรู้ว่าของคุณ ของปลอม ถ้าของจริงตอนนี้ ก้อshow http://www.myfxbook.com แล้ว

EA ผมซื้อ MDP, MegaDroid ,ForexOverdrive, Fabtubo  ของจริงทั้งนั้นซึ่งทุกตัว work ตาม link ที่เขา show ผมลงบัญชีจริงทั้งนั้น ว่าไปเงินที่ซื้อ EA ยังเทียบไม่ได้กับเงินทุนที่ลง ผมคนหนึ่งที่ไม่เสี่ยงหรอกกับของฟรีแบบนี้ ผมนะเวลาฆ่าควายไม่เคยเสียดายพริก

ผมถามมาเพื่อให้คนที่เพิ่งเข้ามาในวงการ forex ได้อ่านแล้วคิดตามที่ผมพยายามชี้ให้เห็น ไม่อยากให้เป็นเหยื่อคนที่มีลูกเล่น หาช่องทางหลอกชาวบ้านไปวัน ๆ มี รายหนึ่ง speedrobofx ผมเห็นใน http://www.myfxbook.com แต่ปัจจุบันบัญชีปิดไปแล้ว ผมลองขว้างหินหาทาง รีบตอบ  email มาเป็นคน Malaysian เสนอขายแค่ 99$ พอผมถามบัญฃีปัจจุบันที่ยังไม่ปิด และของ link http://www.myfxbook.com เพื่อดูผล ปรากฎว่า เงียบไม่ยอมตอบกลับมาอีก คงรู้แล้วว่าคนไทยกินข้าว หึ ๆ ๆ

ัผมเห็นด้วยอย่างมากกับ D_Diamond นะผมว่าเลิกหลอกลวงคนไทยด้วยกัน หันมาช่วยกันเอาเงินนอกมาใช้ดีกว่า
« Last Edit: มิถุนายน 03, 2012, 05:18:33 pm by gokopter »

weva1234

• **
« Reply #27 on: มิถุนายน 03, 2012, 05:34:11 pm »
ไม่มีโบรกไหนในโลกที่ไม่มี investor password ถ้าเขาใช้ MT4
โบรกเขาให้มา  แต่คุณหาไม่เจอเอง

แต่ไม่ใช่ปัญหาครับ  เพราะเราตั้งเองได้   

ไปที่ tool -> option จะเห็นเลขบัญชี กับ password เป็น ********  ข้างหลังมีปุ่ม  Change  กดเข้าไปตั้งรหัสเองได้เลยครับ

และแน่นอน บัญชีของคนที่ฝากรัน คุณก็สามารถตั้งรหัสได้เอง  จะเอาบัญชีใครขึ้น myfxbook ก็ได้ทั้งนั้น

แต่ถ้าขึ้นแล้วขอให้โชว์หมด อย่าตั้ง private ไม่งั้นก็ไม่ต่างอะไรจากเดิม  แล้วก็ verify ซะด้วย  ไม่งั้นไม่น่าเชื่อถือ

...............................

และถ้าคุณทำทุกอย่างโปร่งใส   ผมจะไม่ขัดขวางอีก   เพราะไม่ถือว่าคุณมีเจตนาหลวงลวงอีกต่อไป
ผมให้โอกาสทุกคนครับ

ขอบคุณมากครับ

ดูนะครับ

เรื่องการ verify ผมจะทำวันตลาดเปิดครับ
และให้คุณไปแก้ข่าวแต่ละเว็บนะครับ โดยเฉพราะ http://thaiforexschool.com/ กระทู้ผมโดนลบเพราะคุณ แต่ของคุณยังอยู่ ผมไม่เคยไปยุ่งของคุณเลยนะครับ ยังช่วยอธิบายให้ admin เข้าเข้าใจด้วยนะครับ

weva1234

• **
« Reply #28 on: มิถุนายน 03, 2012, 05:35:46 pm »
......
 หมายความว่า
  กับ

หึ ๆ ๆ
ลูกเล่นแบบนี้ ใช้ไม่ได้กับผม มันอ่อนไป ผมไม่ไ้ด้ต้องการของฟรี ผมต้องการของจริง ว่าแต่ว่าของคุณนะของจริงมั้ย นี่ีผมไม่ได้มาหาเรื่อง แต่ผมลองขว้างหินหาทาง ผมเองก้อคิดเหมือนกับ ท่าน D_Diamond ยังนับถือที่กล้าออกมาพูด 

ในที่สุด ผมก้อรู้ว่าของคุณ ของปลอม ถ้าของจริงตอนนี้ ก้อshow http://www.myfxbook.com แล้ว

EA ผมซื้อ MDP, MegaDroid ,ForexOverdrive, Fabtubo  ของจริงทั้งนั้นซึ่งทุกตัว work ตาม link ที่เขา show ผมลงบัญชีจริงทั้งนั้น ว่าไปเงินที่ซื้อ EA ยังเทียบไม่ได้กับเงินทุนที่ลง ผมคนหนึ่งที่ไม่เสี่ยงหรอกกับของฟรีแบบนี้ ผมนะเวลาฆ่าควายไม่เคยเสียดายพริก

ผมถามมาเพื่อให้คนที่เพิ่งเข้ามาในวงการ forex ได้อ่านแล้วคิดตามที่ผมพยายามชี้ให้เห็น ไม่อยากให้เป็นเหยื่อคนที่มีลูกเล่น หาช่องทางหลอกชาวบ้านไปวัน ๆ มี รายหนึ่ง speedrobofx ผมเห็นใน http://www.myfxbook.com แต่ปัจจุบันบัญชีปิดไปแล้ว ผมลองขว้างหินหาทาง รีบตอบ  email มาเป็นคน Malaysian เสนอขายแค่ 99$ พอผมถามบัญฃีปัจจุบันที่ยังไม่ปิด และของ link http://www.myfxbook.com เพื่อดูผล ปรากฎว่า เงียบไม่ยอมตอบกลับมาอีก คงรู้แล้วว่าคนไทยกินข้าว หึ ๆ ๆ

ัผมเห็นด้วยอย่างมากกับ D_Diamond นะผมว่าเลิกหลอกลวงคนไทยด้วยกัน หันมาช่วยกันเอาเงินนอกมาใช้ดีกว่า
อ่อนแค่ไหนก็ดูเองนะครับ

หึ ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ;D

gokopter

• Newbie
  • *
« Reply #29 on: มิถุนายน 03, 2012, 06:07:48 pm »
ครับ ถ้าคุณ verify แล้วลงผลงานผ่าน www.myfxbook.com ให้ผมเห็นแบบนี้สิ อย่าเอาคำพูดอย่างเดียวมาล่อ ผมเองจะพิจารณาจาก www.myfxbook.com เมื่อผ่า่นไประยะหนึ่งสัก 3 เดือนถ้ามันดีจริง ผมก้อสนใจ

เรื่องลบกระทู้ บอกตรง ๆ เป็นเรื่องของ admin ที่ใช้วิจารณญาณเอง ผมไม่สามารถไปชักนำ แต่โดยส่วนตัวเราไม่เคยมีเรื่องผิดพ้องหมองใจกันมาก่อนผมไม่มีจิตคิดร้ายหรือปราถนาแบบนี้ เพียงแต่เมื่อเราเป็นลูกผู้ชาย ทำอะไรอยากให้เปิดเผย และจริงใจ

เรื่องแก้ข่าว คงไม่จำเป็นเพราะตอนนั้นกับตอนนี้ มันต่างกันแล้วตอนนั้นผมอยากเห็นผ่าน www.myfxbook.com แต่คุณไม่ทำ ตอนนี้ระยะเวลามันผ่านมานาน คุณเพิ่งมาทำ คนอ่านกระทู้เขาคงเข้าใจเอง คุณจะไปประกาศก้อทำ link มาที่นี่ก้อได้