Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: กำลังจะสมัคร เพื่อรัน EA บน server ครับ  (Read 12953 times)

smart4card

• Newbie
  • *
1.อยากสอบถามว่า ตอนนี้ยังเปิดให้บริการรัน EA ฟรีอยู่มั้ยครับ
2.แล้ว ทางเว็บ รับรันของ broker อะไรบ้างครับ
3.เงื่อนไขต่างของการรับรัน EA ขอทราบด้วยครับ

สนใจมากๆ อ่ะนะ
ขอบคุณมากๆครับ

smart4card

• Newbie
  • *
ถามเพิ่มด้วยครับ
บัญชี Exness มีให้สมัครต่อ ยังครับ
แล้วมี บัญชี ของอะไรบ้างครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ตอนนี้มีให้รันบน Forex4you เงินจริงเท่านั่นนะครับ ส่วนโบรเกอร์อื่นๆๆต้องขอเวลาเครียกับโบรเกอร์ก่อนครับ เพราะทุก account ที่สมัครต่อจากเวบแล้วรันบน ip เดียวกันมันหาว่าผมไปสมัครโกงมันครับเลยตัด บัญชีที่สมัครต่อจากผมออกหมดเลยครับ

smart4card

• Newbie
  • *
ตอนนี้มีให้รันบน Forex4you เงินจริงเท่านั่นนะครับ ส่วนโบรเกอร์อื่นๆๆต้องขอเวลาเครียกับโบรเกอร์ก่อนครับ เพราะทุก account ที่สมัครต่อจากเวบแล้วรันบน ip เดียวกันมันหาว่าผมไปสมัครโกงมันครับเลยตัด บัญชีที่สมัครต่อจากผมออกหมดเลยครับ
แนะนำหน่อยครับ เนื่องจากมือใหม่ คงจะสมัครต่อ Forex4You ของคุณ Admin ละล่ะ
แต่ผมควรใช้ EA ตัวไหน แล้ว เริ่มกี่ $ ดีครับ
พอดีตอนนี้ผมทุนน้อย ยังไม่ได้คืนจากอย่างอื่นอ่ะครับ
เล่น EA ไหนปลอดภัยบ้าง

smart4card

• Newbie
  • *
คือผมโหลด PiPMakerV5aNeo จาก บอร์ดแจก EA มาอ่ะครับ
สมมติถ้าผมสนใจตัวนี้ (หรือมีตัวไหนแนะนำ มั้ยครับ)
ควรเริ่มที่ต่ำสุด ทุนน้อย เท่าไหร่เหรอครับ
แล้วควรเทรดคู่เงินไหน ที่คุ้มที่สุด แบบผมเริ่มทุนได้เท่าไหร่ ที่เหมาะกับ ค่าเงินคู่เดียวก่อนก้ได้
พอดีอยากค่อยๆ เก็บไปเรื่อยๆ ค่อยเพิ่มเงินอ่ะนะ

แล้วมี EA ไหนแนะมั้ยครับ ที่สามารถเอาไว้เทรดได้ตลอดเลย ถึงได้น้อยก็ไม่เป็นไรแต่ให้เริ่มทุนน้อยอ่ะ

admin

• Administrator
  • Hero Member
คือผมโหลด PiPMakerV5aNeo จาก บอร์ดแจก EA มาอ่ะครับ
สมมติถ้าผมสนใจตัวนี้ (หรือมีตัวไหนแนะนำ มั้ยครับ)
ควรเริ่มที่ต่ำสุด ทุนน้อย เท่าไหร่เหรอครับ
แล้วควรเทรดคู่เงินไหน ที่คุ้มที่สุด แบบผมเริ่มทุนได้เท่าไหร่ ที่เหมาะกับ ค่าเงินคู่เดียวก่อนก้ได้
พอดีอยากค่อยๆ เก็บไปเรื่อยๆ ค่อยเพิ่มเงินอ่ะนะ

แล้วมี EA ไหนแนะมั้ยครับ ที่สามารถเอาไว้เทรดได้ตลอดเลย ถึงได้น้อยก็ไม่เป็นไรแต่ให้เริ่มทุนน้อยอ่ะ
ต้องลอง backtest ดูครับเพราะ EA มันทำงานได้ดีบางช่วงเวลาบางช่วงเวลา EA ตัวนี้อาจจะไม่ได้ผลตามที่ต้องการก้ได้ วิธีที่ดีที่สุดก็คือการลอง backtest ดูผลการทำงานเบื้องต้นมันก่อนครับว่าเหมาะสมกับที่คุณต้องการเปล่า