Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยวิจาร์ณระบบ Thai Turtle Trading System ที่ผมคิดเองหน่อยครับ  (Read 61133 times)

myinter

• Newbie
  • *
มีภาพให้ดูไหมค่ะ สนใจเล่นแบบนี้มาตั้งนานละค่ะ วิธีการเหมือนระบบ กริด ไหมค่ะ

adthasit

• Newbie
  • *
ไม่ได้ update มาหลายปี ยังสบายดีกันอยู่นะครับ

adthasit

• Newbie
  • *
เส้นทาง Forex ของผมหลังจากล้มลุกคลุกคลานมาเกือบ 5 ปี คงได้เวลาเริ่มต้นตักตวงแล้วล่ะครับ

adthasit

• Newbie
  • *
ไม่แสวงหา EA หรือระบบใดๆอีกแล้วครับ เพราะที่ทำอยู่กับเทรดมือบนมือถือการเติบโตประมาณ 10%-70% ต่อเดือนแล้วแต่ภาวะตลาด ก็คิดว่าพอแล้วครับ

adthasit

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะครับ ขอให้พบกับระบบที่เหมาะกับตัวเองเร็วๆครับ ไม่รู้จะได้เข้าอีกทีเมื่อไหร่นะครับ ถ้าเพื่อนๆท่านใดอยากคุยแลกเปลี่ยนแนวคิดกัน อีเมล์ได้นะครับผม...... :)

Robin Hood

• Newbie
  • *
ไม่แสวงหา EA หรือระบบใดๆอีกแล้วครับ เพราะที่ทำอยู่กับเทรดมือบนมือถือการเติบโตประมาณ 10%-70% ต่อเดือนแล้วแต่ภาวะตลาด ก็คิดว่าพอแล้วครับ
ยินดีด้วยครับ  ;D