Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: วันนี้จะมีการตรวจสอบรายละเอียดผู้ใช้ server นะครับ  (Read 9082 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ตามที่ผมได้แจ้งไวก่อนหน้านี้ว่าวันนี้ 5 มีนาคม 2554 จะมีการตรวจสอบผู้ใช้ server ทุกคนที่ขอใช้ server ฟรีว่าเมื่ขอไปแล้วมีการใช้งานจริง คือการเทรดด้วยเงินจริงหรือไหม ถ้าไม่มีการเทรดเงินจริงในระยะเวลาที่ผ่านมา 1 เดือนนี้จะทำการลบ user ทิ้งทันที่ สำหรับผู้ที่มีการใช้งานจริง admin จะส่งรหัสผ่านใหม่ให้ทาง PM หากไม่ได้รหัสผ่านภายใน 18.00 นของวัน อาทิตย์ที่ 6 มีนาคม ให้ PM หา admin เพื่อขอรหัสใหม่ครับ โดย PM มาบอก user ที่ตัวเองใช้ดัวยนะครับ