FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Dragonpip v4

<< < (10/12) > >>

muller:
ทำไมไม่ลองให้ EA Dragon pip     รัน 24ช.ม  ดูบ้าง   

k13099:
ขอบคุณ มากครับ... :)

supertranding:

--- Quote from: muller on มิถุนายน 02, 2012, 05:39:53 pm ---ทำไมไม่ลองให้ EA Dragon pip     รัน 24ช.ม  ดูบ้าง   

--- End quote ---
ตั้งให้รัน 24 ช.ม ต้องตั้งค่าตรงไหนครับ รบกวนทีนะครับ อยากลอง  ขอบคุณครับ

Dragonfly:
ตรง openhour กับ close ใส่ 0 ไปเลยครับ

ลองเอาตัวนี้ไปรันเดโมดูนะครับ ใส่กราฟ 15 นาทีไม่ต้องแก้ค่าอะไรเลยครับ

แต่จริงๆควรตั้ง openhour = 20 และ Endhour = 24 นะครับ (ของเดิมเค้ามา 1กับ3)

supertranding:

--- Quote from: Dragonfly on กรกฎาคม 20, 2012, 03:13:49 pm ---ตรง openhour กับ close ใส่ 0 ไปเลยครับ

ลองเอาตัวนี้ไปรันเดโมดูนะครับ ใส่กราฟ 15 นาทีไม่ต้องแก้ค่าอะไรเลยครับ

แต่จริงๆควรตั้ง openhour = 20 และ Endhour = 24 นะครับ (ของเดิมเค้ามา 1กับ3)

--- End quote ---

ขอบคุณ คุณ Dragonfly มากๆครับ   ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version