EA Programing > โปรแกรมช่วยเขียน EA

รบกวนช่วยเขียน EA ให้หน่อยครับ คิดตังค์ก็ได้

<< < (4/5) > >>

adthasit:
ช่วยด้วยครับ ผมแนบไฟล์ไม่เป็น จะลองแนบรูประบบเทรดให้ดูครับ

adthasit:
ทดสอบแล้วยังไม่ตรงกับระบบเท่าที่ควรครับ ตอนนี้ท่าน admin กำลังแก้ไขให้ครับ ถ้าได้ยังไงจะ update ให้ทราบครับ

zerozaaa:
ทดลองแล้วเป็นไงบ้าง ครับ เอามาแบ่งปันกันบ้างนะ รอ อยู่

morphin1112:

This is a great article with well-scripted, engaging content that is full of original and sensible views. Much of your informative content is in line with my way of thinking.

pa_don:
ขอดูรูปเพิ่มเติมครับ ยังงงๆอยู่ เผื่อจะช่วยกันดู ผมก็สนใจระบบนี้เหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version