EA Programing > โปรแกรมช่วยเขียน EA

รบกวนช่วยเขียน EA ให้หน่อยครับ คิดตังค์ก็ได้

<< < (3/5) > >>

vicvic:
ผมก็ใช้วิธีนี้เหมือนกันครับ มั่นใจกว่าใช้ัอินดี้ เพียงแต่ต้องรู้จักใช้กับกราฟตัวไหน เวลาไหน แล้วก็บริหาร lot ให้ถูก ผมก็เจ็บมาเยอะเหมือนกันเล่นมาก็นานๆ อยากได้ ea แบบนี้เหมือนกัน ต่างกันตรงที่ผมว่าน่าจะให้อีเอ มันตั้งออเดอร์ไว้ล่วงหน้าเลยเมื่อถึงgrid หนึ่งก็ตั้งเพนดิ้งไว้อีก grid นึ่งทั้งบนและล่าง และกำไรก็ตั้งไว้เลย ไม่งั้นเวลามันวิ่งเร็วๆ จะไม่ทันเสียเปรียบเรื่องราคา ยังไงถ้าได้แล้วเมลบอกผมบ้างนะครับ leyon-j@hotmail.com ผมก็อยากได้มากเลยครับ เพราะเล่นมือไม่ทันเวลาราคาวิ่งเร็ว

adthasit:
ดีใจจังมีเพื่อนร่วมอุดมการ์ณแล้วครับ ก็ภาวนาครับว่าจะมีผู้ใจดีและใจบุญที่มีความรู้มาช่วยในการ์ณครั้งนี้เป็นแน่แท้ครับ แล้ว EA นี้จะได้แบ่งปันกันใช้ครับ

linconz:
เล่นแบบ playsafe  เดือนๆโตกี่ % ครับ

ผมเคยเขียน step แรกไว้แล้ว แต่หาไม่เจอครับ
งานยุ่งด้วย

ยังไงหาเจอแล้วจะ เอามาโพสให้ครับ

vicvic:

--- Quote from: linconz on กุมภาพันธ์ 24, 2011, 07:23:29 pm ---เล่นแบบ playsafe  เดือนๆโตกี่ % ครับ

ผมเคยเขียน step แรกไว้แล้ว แต่หาไม่เจอครับ
งานยุ่งด้วย

ยังไงหาเจอแล้วจะ เอามาโพสให้ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับ

adthasit:
ขอบคุณท่าน Admin ครับ ที่กรุณาเขียน Code ให้ ตอนนี้ขอทดสอบแล้วจะแจ้งผลให้ทราบนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version