Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: robot forex 2015 profesional รบกวนทำstoplossทุกออเดอร์  (Read 5583 times)

richpay

• Newbie
  • *
ใช้  ได้ผลงานน่าพอใจครับ
สามารถกำหนด lotในการtrade ได้
จำนวน maxtrade
และการเข้า trade ผมว่าค่อนข้างแม่นนะครับ

ปัญหาที่เจอ คือ 1.  เมื่อสั่ง trade เพิ่มเกิน 7 ครั้ง แล้ว tp จะห่างมากกว่าปกติ ทำให้การโดนลากเกิดง่ายครับ ถ้าปล่อยไปจะเสียหายหนักครับ
                 2.   ถ้ากราฟกระชากแรง ถ้าคำสั่งอยูตรงข้ามที่กราฟวิ่งก็แย่อีก

ขอให้ช่วยแก้ ถ้าจะ trade ครั้งที่ 8 ขอให้ลบคำสั่งในคู่เงินนั้นออกให้หมด
ขอเป็นการกำหนดครั้งที่ trade ในการ stoploss เพื่อทำการทดสอบว่าจุดไหนเหมาะสมที่สุด

ด้วยวิีธีนี้น่าจะป้องกันปัญหาที่เจอได้ และเริ่มเข้าเทรดทำกำไรใหม่

ขอบคุณอย่างสูงครับ