Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแก้ EA ตัวนี้ทีค่ะ ใช้ดีมาก แต่ยังติดปัญหาอยู่  (Read 5225 times)

mickys

• Newbie
  • *
รบกวนช่วยแก้ EA ตัวนี้ให้ตั้งค่า  T/P อัตโนมัติให้หน่อยได้มั้ยคะ  ใจจริงชอบ  EA  ตัวนี้มากเลย  เห็นเขียวเกือบทั้งกระดาน  แต่ติดตรงที่ว่าต้องมานั่งตั้งค่า  T/P  ตอนที่มันเปิดออร์เดอร์ให้น่ะค่ะ  พอเวลาจะออกไปไหนทีก็ห่วงว่า  เวลาที่มันเปิดออร์เดอร์เอง แล้วมันจะไม่ยอมตั้งปิดออเดอร์ให้  เลยไม่กล้าเปิดมันทิ้งไว้  ช่วยหน่อยนะคะ   ;D  จะรอความหวังค่ะ   8)