Show ผลงานการ Trade และหา Downline > Show ผลงานการ Trade และหา Downline

สรุปผลการทำงานของอีเอ

<< < (4/4)

fxneverdie:
ผลงานเมื่อคืน ตอนนี้เพิ่ม Power fx เข้ามาอีกตัว เอาไว้เทรดตอนกลางวัน (ขอย้ำนะครับว่านี่เป็นบัญชีเงินจริงไม่ใช่บัญชีเงินปลอมอย่างที่หลายคนเข้าใจ เพราะถ้าเป็น เงินปลอมผมคงใส่ ไปหลักหมื่นแล้ว และเป็นการเทรดจริงๆ เปิดเครื่องรันเอง เสียวไฟดับอยู่เหมือนกัน ถ้าไฟดับถือว่าซวยไป)

xupiter:
ติดตามครับ

fxneverdie:
จากที่ใช้ของชาวบ้านชาวช่องเค้ามานาน ลองทำเองบ้าง ผลงานน่าพอใจ เดือนที่แล้ว กำไร 100% ตามลิ้งเลยครับ

rakkwamsook:

--- Quote from: fxneverdie on กรกฎาคม 22, 2010, 09:07:52 am ---ตัวที่สี่ ตัวนี้เพิ่งได้มาทดสอบ ผลงานน่าพอใจทีเดียว Forex Shocker

--- End quote ---

ไม่ทราบว่าใครมี forex shocker v1.1  พร้อมวิธีการเซทด้วยจะดีมากเลย...  ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยจ้า...

admin:

--- Quote from: rakkwamsook on ธันวาคม 04, 2010, 10:15:07 am ---
--- Quote from: fxneverdie on กรกฎาคม 22, 2010, 09:07:52 am ---ตัวที่สี่ ตัวนี้เพิ่งได้มาทดสอบ ผลงานน่าพอใจทีเดียว Forex Shocker

ไม่ทราบว่าใครมี forex shocker v1.1  พร้อมวิธีการเซทด้วยจะดีมากเลย...  ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยจ้า...

ลองเอาไปดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version