Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: Super-Signal System ซิกแนลดีๆที่เขาแจกฟรี 150 copy มูลค่า 497$  (Read 14119 times)

msat1001

• Newbie
  • *
http://www.forex-signal-software.com

เคยใช้ ea บางทีมันช้าไป เลยลองมาเทรดมือดู หาตัวช่วยประเภท ซิกแนล เจอตัวนี้ครับ เห็นว่าฟรีเลย จัดการลงใน mt4
ผลลัพธ์ น่าภูมิใจด้วยมือเราเอง 3 วันที่ใช้ รัน 2 บัญชี (ของผมเอง และของ แม่ยายฝากเทรด ) เริ่มทุนที่บัญชีล่ะ 100$
เริ่ม พุทธ-ศุกร์  ของผมปิดที่ 358$ รวมทุน แม่ยาย 322$ รวมทุน กำไร บัญชีล่ะ 200 กว่าดอล มันถือว่าโอเคนะครับกับของฟรี
แต่ทำเงินได้งาม มาก เล่นสั้นครับ ดู TF1 และ TF 15 ประกอบกันครับ หาเทคนิคการดูเองครับ ง่ายจริง เจ้าของเขาบอกว่า
ใช้ดีแล้วให้บอกต่อ ไม่ให้แจกเป็นไฟล์ครับ ให้คนที่สนใจไปกรอกอีเมล์ที่เว็บเขาเองเลย เดี๋ยวมีลิงค์ดาวโหลดส่งให้ทาง อีเมล์
เขาแจกเพียง 150 copy เพื่อสร้างชื่อเสียงก่อน จากนั้นเมื่อครบ 150 แล้วเขาจะขายที่ราคา 497$ ครับ
ไม่รู้ว่ามีคนแจกยังนะครับ ถ้ามีแล้วต้องขอโทษด้วยครับ อยากบอกต่อเพราะมันเยี่ยมจริงๆเลย ใครที่โหลดแล้วตอบแทน
เจ้าของเขาด้วยการบอกต่อด้วยครับแต่อย่าแจกเป็นไฟล์ครับ

sAcIw

• Newbie
  • *
เข้าไม่ได้แล้วครับ

tomb1

• Newbie
  • *
เข้าไม่ได้เหมือนกันมาช้าเลยอด
 :'( :'( :'(

esso

• Newbie
  • *
เอามาแจกบ้างครับ

sloop999

• Newbie
  • *

ตัวนี้ไม่รู้ว่าเป็นตัวเดียวกับที่บอกไว้ข้างต้นเปล่า ชื่อมันคล้ายกัน