Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอความช่วยเหลือ เรื่อง: เสียงสัญญาณเตือนเวลาเปิดหรือปิด ออเดอทีครับ  (Read 6003 times)

sachs

• Newbie
  • *
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ  มีอยู่ 2 ข้อครับใครรู้ช่วยตอบด้้วยครับ

คือว่าถ้าผมไม่ได้ใช้ EA ในการช่วยเทรดแต่ ต้องการให้ออเดอร์ตั้งไว้ เวลาโดนเปิดมีเสียงเตือน  หรือเวลาออเดอเราโดนปิดมีเสียงเตือนจะทำได้มั้ยครับ ต้องทำยังไงครับ

แล้วถ้าหากใช้ EA  ถ้าเวลาออเดอเปิด หรือปิด ต้องการให้มีเสียงเตือนต้องใส่โค้ดว่ายังไงบ้างครับ    

ขอบคุณครับ   :)
« Last Edit: พฤษภาคม 26, 2010, 05:04:51 pm by sachs »

napasiri

• Newbie
  • *
ถ้า MT4 ดูตรงช่อง  alerts คลิกขวาจะมีช่องให้ใส่ราคาและตั้งเสียงเตือนครับ ลองทำดูครับไม่ยาก ;D

sachs

• Newbie
  • *

ทำตามในรูปแล้วมันไม่ขึ้นอย่างในรูปครับมันขึ้นเป็นให้เปิดออเดอ

แล้วถ้าเกิดจะใส่โค้ด Ea ล่ะครับ เราจะต้องใส่ว่ายังไงเวลาเราเปิดคอมไว้ถึงจะมีเสียงเตือนเวลาออเดอเปิดหรือปิด