Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ท่าน admin รบกวนเขียน EA ตามอินดี้หน่อยครับ ขอบคุณครับ  (Read 7908 times)

non_5115

• Newbie
  • *
buy  เมื่อมีลูกศรสีเขียว  ปิดเมื่อขึ้นลูกศรสีแดง  พร้อมเปิด sell  และปิดเมื่อขึ้นลูกศรสีเขียวครับ  วนไปเรื่อยๆ

เงื่อนไขเพิ่มเติมนะครับ  ถ้าสมมุติสัญญาณให้สีเขียวตอน  10.00 น.  เปิดออเดอร์ Buy ไปแล้ว  1  ออเดอร์  พอเวลา  17.00 น. สัญาณลูกศรสีเขียวให้สัญาณอีกครั้ง  ก็ทำการ  Buy  อีก  1  ออเดอร์  โดยสามารถตั้ง Lots  ที่จะใช้ในแต่ละออเดอร์ได้ด้วย

สามารถตั้ง  Sl  และ  TP  ได้ 

non_5115

• Newbie
  • *
รบกวนท่าน  admin  ด้วยนะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
อินมัน repaint ลูกศรได้หรือเปล่าครับ ถ้ามัน repaint ได้ไม่ต้องเอามาทำ EA ให้เสียเวลาเลยครับ เพราะ อินที่ repaint ได้จะทำให้ EA ทำงานไม่แน่นอนครับเสีย 100 % ครับ

non_5115

• Newbie
  • *
อันนี้ไม่ี repaint  ครับ  แต่บ้างครั้งสัญญาณจะขึ้นสองครั้ง  อาจจะตามข่าวครับ แต่เขียนตามที่บอกครั้งได้เลยครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

suriya13

• Newbie
  • *
ดูแล้วท่าจะดี แต่สัญญาณเกิดช้าหน่อย นานๆจะเกิดซักครั้ง รอเป็น ea เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ ;D

admin

• Administrator
  • Hero Member
ตัวนี้ผมลอง Test อินอยู่ 3 วันปรากฏว่ามันไม่ repaint แต่มันเลื่อนจุดโดยการสร้างลูกศรซ้ำครับ แล้วถ้าราคายังวิ่งก็เลื่อนจุดโดยการสร้างลูกศรซ้ำไปเรื่อยๆๆอ่ะครับ แบบนี้โอกาสขาดทุนก็มีสูงนะครับ  ที่ลอง test ผมลอง 5 นาที กับ ej นะครับ