FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก Indicator

admin ครับผมมี Indicators น่ารักๆ อยู่แต่มันติด account อยู่ช่วยแก้ให้หน่อยครับ

<< < (2/3) > >>

HaMAO Sunny:
ประยุกต์ใช้งานกับเส้น Bands เพื่อหาจุดเปิดการซื้อ/ขาย ที่แม่นยำขึ้น
ถ้าทะลุเส้น Bands เปิดการซื้อ/ขายได้เลยครับ (แต่ต้องกำหนดจุด T/P ให้เหมาะสมกับตลาดขณะนั้นด้วยครับ)

เพิ่มเติม

ทานโทษครับ Indicators ตัวนี้สามารถทำให้มัน alarm ตอนที่มันแสดงลูกศรได้หรือเปล่าครับ  ::)

panadon69:
ขอปประทานโทษ ใช้ยังไง เอาไปวางตรงไหนครับ

krabeedeodai:
อยากลองใช้ด้วยคนครับ แต่เอาไปรันดูแล้ว ไม่สามารถรันได้ ไม่รู้เป็นไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version