EA Programing > MT5 Programing

MT5 Programing

<< < (2/2)

petch2518:
ท่าน Admin ไม่ไมีไฟล์ setup MT5 หรือครับ พยายาม D/L แล้วล่มตลอดเลยครับ

admin:

--- Quote from: petch2518 on สิงหาคม 17, 2010, 07:48:53 am ---ท่าน Admin ไม่ไมีไฟล์ setup MT5 หรือครับ พยายาม D/L แล้วล่มตลอดเลยครับ

--- End quote ---
  ต้องรอสักพักอ่ะครับช่วงนี้ server ของ metatrader เองก็ล่มบ่อยครับ

pisitch:
จากที่ผมได้ลองหัดเขียนเล่นๆดู ผมชอบตรงที่มันมี liberry มาให้ใช้ แล้วมันลงรายละเอียดได้มากขึ้นผมชอบนะแต่ก็มึนๆอยู่เหมือนกัน :D

samuraiX:
เดี่ยวจะลองเขียน ของ mt5 ดูมั่ง เห็นหลาย โบรก เริ่ม มี demo Mt5 แล้ว
อีกไม่นานก็คงเปลี่ยน จาก mt4 เป็น mt5 ศึกษาไว้ก่อนดีกว่า :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version