Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนเขียน EA ตามนี้ ครับ WIN WIN WIN  (Read 16224 times)

prinn

• Newbie
  • *
Re: รบกวนเขียน EA ตามนี้ ครับ WIN WIN WIN
« Reply #15 on: กันยายน 10, 2010, 06:09:00 pm »
แค่โยนใส่กราฟครับ  จะปิดหมดเลย ลองดูครับ

จริงๆ แล้วทำให้มันอยู่ใน EA ตัวเดียวกันได้นะครับ

แต่ผมแค่ทำตามแนวคิดของคุณไปก่อนเท่านั้นเองครับ มีอะไรดี ๆ ก็ช่วยเสนอเข้ามาแล้วกันนะครับ

ถ้าหากอยากได้ EA ที่ตรงกับระบบที่คุณกำลังใช้อยู่ ผมอยากให้ช่วย แชร์ระบบนั้นให้ได้ดูกันก่อนนะครับ เพื่อที่จะสร้าง EA ให้ตามแนวคิด หรืออาจจะดีกว่าที่คิด(ซะอีก) จากผู้สร้างสรรค์ EA ที่สุดยอดของทุกท่านในบอร์ดแห่งนี้ครับ

แล้วมีมั้ยครับ EA ที่สั่งให้มันปิดทุกตัวที่จุด ที่เราต้องการปิด เช่น เราอาจจะเปิด buy หรือ sell ไว้  คืออาจจะเปิดไว้หลายตัว แล้วจะปิด buy ที่จุดที่ได้กำไรรวมเป็น + หรือ ปิดทุก order ที่ sell ที่จุดที่เป็น + ไม่ต้องมานั่งเสียเวลา set ที่ละ order