Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนเขียน EA ตามแนวคิดนี้ให้หน่อยครับ ด่วนด่วน อิอิ  (Read 18969 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ถ้าสมมุติ  จะให้แก้เป็นแบบนี้ได้มั้ยครับ  เงื่อนไขเหมือนเดิม

* แต่ว่าให้โมดิฟายตัวที่ยังวิ่งไปไม่ถึง  มาปิดที่ราคา  0  จุด   พอดี  ตอนที่ราคาวิ่งไปถึงอีกทิศทางหนึ่ง  และก็ทำ  buy  Limit  กับ Sell Limit  แค่ step  เดียว

ผมว่า  Admin  น่าจะเข้าใจนะครับ
 ถึงใฃ้ Trailingstop ยังไงก็มีหลุดครับถ้าราคามันวิ่งไม่ถึงจุดที่ Triling ทำงาน ผมว่าเรา manager มันเองด้วยดีที่สุดครับ แล้วถ้ารัน demo มันทำงานครับ จะเปิดทีละ 6 order ครับ ไม่มีเกินจากนี้

non_5115

• Newbie
  • *
ผมเปิดปิดด้วยมือได้ผลค่อนข้างดีครับ 

แต่ว่าเหมื่อยไปหน่อย  และมันต้องคอยดูราคาอยู่ตลอด  แต่มันก็คุ้มที่นั่งเฝ้ามัน 
เลยอยากหา  EA  มาทำงานแทน 

แต่ยังงั้ยก็ต้องขอบคุณ  admin  มากๆ นะครับ  ที่ช่วยเหลืออย่างดี  ครับ

:D