Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: EA MACD Back Test Profit 100-200% ได้ผลดีพอสมควรแต่ Live ยังไม่ทราบ  (Read 10871 times)

w.suitable

• Newbie
  • *
EA MACD Back Test Profit 100-200% ได้ผลดีพอสมควร แต่ลอง Live Demo ทั้งวันไม่เทรดหรือเงื่อนไขยังไม่เข้าก็ไม่รู้ผมไม่มี ที่รันอ่ะ ใครพอมีช่วยลองดูหน่อยนะครับ จะรอชมผลงาน
ผมมีผล back Test มาเป็นตัวอย่างสองตัวอย่างโดยตั้ง Stop Loss ต่างกัน

w.suitable

• Newbie
  • *
ลืมแนบมาครับ

linconz

• VIP
  • Sr. Member
  • *
check ดูแล้วครับ เทรดได้ ทั้ง demo และ real

x-men

• VIP
  • Full Member
  • *
มี Statement ให้ดูไมครับ  อยากดูการทำงานของ EA 8)

w.suitable

• Newbie
  • *
ผม Up ไม่ขึ้นอ่ะครับไงก็ลอง Back Test และตั้งค่าตามนั้นดูนะครับ