บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

server free มีเฉพาะแค่ที่ masterforex หรอค่ะ

(1/1)

noei333:
server free มีเฉพาะแค่ที่ masterforex หรอค่ะ ไม่มีที่อื่นอย่าง fxopen  lite มั้งเลยหรอค่ะ

sunever1:
ทามไม ต้อง lite ด้วยอ่าคับ error connection จะตาย ปิดทีงี้ เเม่งไม่ให้ปิด(เน็ต 3เมกนะ)  อีกอย่าง pipของ master forrex ก็น้อยกว่า liteด้วย เช่น EU 4ของlite  เเต่ EUของmaster 3เอง
อานนี้ก็เเล้วเเต่จะคิดนะ 55+ ผมเองยังว่าจะเปลี่ยนbrokerเลย

admin:

--- Quote from: noei333 on กันยายน 04, 2009, 10:23:31 pm ---server free มีเฉพาะแค่ที่ masterforex หรอค่ะ ไม่มีที่อื่นอย่าง fxopen  lite มั้งเลยหรอค่ะ

--- End quote ---
  รับไวพิจารณาครับ เร็วๆๆนี้คงมีโบรเกอร์เพิ่มขี้นแน่นอน ทั้ง fxopen หรือ lite ก็กำลังศึกษารายละเอียดอยู่ครับ

xing006:
ดีเลยค่ะ จะรอด้วยคน

admin:

--- Quote from: mno006 on กันยายน 05, 2009, 04:42:51 pm ---ดีเลยค่ะ จะรอด้วยคน

--- End quote ---
ตอนนี้เปิดให้บริการสำหรับคนที่สมัครต่อจากเวบที่ FXopen แล้วนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version