บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

คำถามเกี่ยวกับ masterforex

(1/3) > >>

Luckyking:

1.การ verify ใน masterforex ต้องใช้หลักฐานอะไรบ้างครับ  ผมส่งไปแค่บัตรประชาชนอย่างเดียวครับ
2.masterforex อนุญาตให้ scalping ไหมครับ
3.masterforex อนุญาตให้ Hedging ไหมครับ

::)

admin:
ต้องใช้บัตรประชาชนหรือ เอกสารทางราชการอื่นๆๆที่มี ภาษาอังกฤษ sub ในตัวเช่น  บัตรประชาชนแบบ smart card  หรือไม่ก็ใบขับขี่แบบใหม่ หรือไม่ก็ passport  อย่างที่ 2 ใบเสร็จครับอะไรก็ได้ ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรสับ บางคนใช่ใบเสร็จค่าประกันครับ ของให้มีชื่อและที่อยู่เราครับ  เฉพาะใบเสร็จไม่จำเป็นต้องเป็นภาษาอังกฤษครับ  ถ้าหาไม่ได้ติดต่อผมได้ครับ   ส่วน scalping   Hedging  ทำได้หมดเพราะผมเองก็เทรดมันทั้ง 2 อย่างก็ไม่มีปัญหาไรครับ

Luckyking:
ผมสแกนบัตรประชาชนแล้วพิมพ์ แปลเป็นภาษาอังกฤษ ครับ  เคยใช้ Verify ที่ Marketiva และ Fxopen ก็ Verify ผ่านครับ

Masterforex ผมสมัครผ่านเว็บท่าน Admin ครับ,ถ้าdeposit เงินแล้วเดี๋ยวขอใช้Server ฟรีนะครับ ;D

admin:
ครับ แต่ถ้ามันไม่ผ่านก็ ต้องไป ทำบัตรแบบ smart card นะครับเพราะตั้งแต่เค้าปรุบปรุงระบบใหม่รู้สึกว่าเข้มงวดเรื่องชื่อภาษาอังกฤษมาก แต่ถ้าไม่อยากทำใหม่ก็ต้องหาเอกสารเพิ่มเต้มไปให้เค้าครับ อันนั่นค่อยว่ากันครับ

HaMAO Sunny:
ทานโทษครับคุณ Admin ผมสมัคร Masterforex ต่อจากที่นี่แต่โปรแกรมเทรน Download ได้ที่ไหนครับหาไม่เจอครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version