EA Programing > ปัญหาที่พบในการเขียน EA

สอบถามคำสั่งปิด ea หน่อยครับ

<< < (2/2)

D_Diamond:
อ่อครับ นึกว่าเป็นโค้ดของ mt4 เองเลย

bananaband:
ผมก็อยากรู้มาก เพิ่งรู้ว่ามันเป็น api windows ผมนึกว่ามีใน mt4 ซะอีก อยากแกะ code ตัวที่ท่าน phajvaj แจกจังคับ อยากจะเอาไปประยุกต์ เงื่อนไขในการ ปิด order และ ปิด ea น่ะคับ

npn:

--- Quote from: bananaband on มกราคม 01, 2014, 10:47:14 am ---ขอบคุนมากครับ ไม่มีเป็น .mq4 หรอครับ อยากศึกษาcode น่ะคับ

--- End quote ---

ขอคำหรึกษาหน่อยครับ จะขอ code ตัวนี้ไปศึกษาหน่อยได้ไหมคัรบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version