Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: มีCodeคำสั่งปิดทุกออร์เดอร์ ก่อนตลาดปิดมั้ยครับ  (Read 7325 times)

eujubjub

• Newbie
  • *
ถ้าเราต้องการให้ออร์เดอร์เดอร์ที่ค้างปิดให้หมดในวันศุกร์ตี 3 ต้องใส่Codeอะไรครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ มือใหม่

admin

• Administrator
  • Hero Member
คำถามแบบนี้ผมรู้สึกคุ้นๆๆนะลองค้นหาในเวบดูก่อนครับผมว่าน่าจะมีคนเคยถามหรือใกล้เคียงกันนะครับ

eujubjub

• Newbie
  • *
คำถามแบบนี้ผมรู้สึกคุ้นๆๆนะลองค้นหาในเวบดูก่อนครับผมว่าน่าจะมีคนเคยถามหรือใกล้เคียงกันนะครับ

ลองใช้คีเวิดหลายตัวแล้วแต่หาไม่เจอครับ ที่เจอจะไม่ตรงที่ต้องการ

เช่น "ปิดทุก order ก่อนตลาดปิด"
"close all order ตลาดปิด"

ขอบคุณมากๆครับผม

admin

• Administrator
  • Hero Member
Code ก็จะตล้ายที่คุณเคยถามที่กระทู้นี้อ่ะครับ
http://www.thaiforexea.com/index.php/topic,1890.0.html

if(DayOfWeek()== 6 && Hour()>=23) )
          {
          // คำสั่งปิดทุก Order

}