Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใครรู้ช่วยบอกผมที ว่า ทำไม EA มันหยุดทำงาน  (Read 12676 times)

esp777

• Newbie
  • *
คือ EA ตัวนี้ รันไป ไม่กี่ชั่วโมง อยู่ดีๆมัน หยุดทำงานเฉยเลย  ออเดอร์ปิดหมดแล้ว แต่ไม่ยอมเปิดออเดอร์ใหม่ ใครอ่านโค้ดเป็น ช่วยผมทีครับ

ปล. รัน RDP ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
.ex4  มันอ่าน code ไม่ได้ ไม่ทราบว่าไปได้มาจากไหนหละครับ EA ตัวนี้

esp777

• Newbie
  • *
ได้มาจาก เว็บบอร์ด หนึ่ง จำไม่ได้แล้วครับ  คือ พิมหาจากกูเกิ้ลเอาครับ

ช่วยกรุณาลองโหลด ไปดู ให้หน่อยได้ไหมครับ ตรง input น่ะครับ มันมี ช่องที่เขียนว่า limit = 50.0  ผมไม่ไม่รู้ว่ามันคืออะไร แต่ผมเดาว่ามันเป็นจำนวนสูงสุดที่ให้เทรดได้หรือเปล่าครับ

admin

ตรง 50 นี้ผมไม่แน่ใจนะครับว่ามันเอาไวใช้ limit อะไรเพราะเราไม่เห็น code แต่ EA ตัวนี้จะปิดการทำงานในวันศุกร์ตามเวลาที่ตั้งก่อนปิดอาจจะปิด order ทิ้งทุกตัวก่อนหยุดการทำงานได้ครับ

esp777

• Newbie
  • *
ตอนมันซื้อขาย  มันบอกว่าพอเอาเม้าส์ไปชี้ที่ ออเดอร์มันบอกว่า Tengri EURUSDm

หมายความว่าอย่างไรครับ

เราจะสามารถไปหาโหลด ตัวสมบูรณ์ของ ea ตัวนี้ได้ไหมครับ

admin

มีรูปไหมครับขอรูปหน่อย

esp777

• Newbie
  • *
ตัวนี้ครับ มันทำกำไรแจ่มมากครับ  แต่พอรันไปซัก 5-6 ชม. แล้วมันเอ๋อ  ครับ ออเดอร์เก่าไม่ยอมปิด ออเดอร์ใหม่ก็เปิด ชั่วโมงละครั้ง

admin

แค่ comment ธรรมดาไม่มีอะไรครับ

esp777

• Newbie
  • *
Admin crack ตัวนี้ได้ไหมครับ

admin

ไม่มี source code แก้ไขไม่ได้ครับ

esp777

• Newbie
  • *
ครับผม ยังไงก็ขอบคุณมากครับ ที่เข้ามาช่วยตอบปัญหาของผม