Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยแก้ไข EA ตั้ง StopLoss ทุกออเดอร์ ให้ทีครับ  (Read 9912 times)

ra_rtn

• Jr. Member
  • **
  • ForexTrader
เรียนท่าน admin หรือท่านใดก็ได้ที่มีความสามรถทางด้านนี้

ช่วยแก้ไขจากการตั้งค่า StopLoss เป็นจุด  แก้ไขเป็นการตั้งค่า StopLoss ที่ราคาแทน

ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ...

ra_rtn

• **
เรียนท่าน admin หรือท่านใดก็ได้ที่มีความสามรถทางด้านนี้

ช่วยแก้ไขจากการตั้งค่า StopLoss เป็นจุด  แก้ไขเป็นการตั้งค่า StopLoss ที่ราคาแทน

ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ...

ไม่มีใครช่วยอนุเคราะห์แก้ไขให้เลยเหรอครับ...  :'(

admin

• Administrator
  • Hero Member
ลองเอาไปดูครับ

ra_rtn

• **
ลองเอาไปดูครับ

ขอบคุณท่านadminเป็นอย่างมากๆครับ... :D