Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: Pipzu EA  (Read 9918 times)

P

• Global Moderator
  • Full Member
Pipzu EA
« on: กันยายน 16, 2009, 07:09:02 am »
Pipzu has some of the lowest drawdown
percentages in the history of expert advisor.
Best on EURUSD.
EA ตัวไหนที่หมดอายุ ติดพาส หรือโหลดไปแล้ว EA ไม่ทำงาน แจ้งในกระทู้ได้นะคะจะทำการแก้ไขให้ค่ะ

ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะคะ ถึงจะเห็น Link ดาวโหลด

Enjinman

• Newbie
  • *
  • เราพัฒนาทุกสัปดาห์ ไม่ใช่ทุกปี
Re: Pipzu EA
« Reply #1 on: พฤศจิกายน 16, 2009, 07:53:39 am »
ปิ๊ปซู่ แต่ โปรฟิต ไม่สู้ครับ  ;D

Live Trade ไม่เวิร์คครับ ;D
สิ่งที่ต้องการรออยู่ข้างหน้าท่านทั้งหลายแล้ว ขอจงสู้บากบั่นไปให้ถึงโดยเร็ว ข้าพเจ้าขอเป็นกำลังใจให้ :)

money4book

• มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
« Reply #2 on: ธันวาคม 20, 2009, 10:43:12 pm »
Backtest มาให้ดูผลงานครับผม
ไม่มี manual แต่บอกว่าใช้กับ EUR/USD
เลยเอามาทั้ง M5 M15 M30 H1 แต่ M1 รันไม่ขึ้น
ผลออกมาไม่ค่อยเทรดครับ ไม่ work กราฟร่วง

gunlanutt

• Guest
« Reply #3 on: ธันวาคม 21, 2009, 10:06:36 am »
Backtest มาให้ดูผลงานครับผม
ไม่มี manual แต่บอกว่าใช้กับ EUR/USD
เลยเอามาทั้ง M5 M15 M30 H1 แต่ M1 รันไม่ขึ้น
ผลออกมาไม่ค่อยเทรดครับ ไม่ work กราฟร่วง

เท่าที่ติดตามผลงานมา รู้สึก back test เก่งจัง ขยันดีครับถ้ามีระบบไหนเข้าตา แต่ยังมีจุดอ่อน หรือให้แก้ไขอีเอก็บอกได้นะครับ

money4book

• มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
« Reply #4 on: ธันวาคม 21, 2009, 12:09:47 pm »

เท่าที่ติดตามผลงานมา รู้สึก back test เก่งจัง ขยันดีครับถ้ามีระบบไหนเข้าตา แต่ยังมีจุดอ่อน หรือให้แก้ไขอีเอก็บอกได้นะครับ
[/quote]

ครับผม พอดีช่วงนี้มีเวลาว่าง สองสามวันอ่ะครับ ก็เลยลุย backtest หา ea เจ๋งๆสัก
แต่ก็ยังไม่เจอเลยครับ จะพยายามค้นหาต่อไป จะได้เปิด live account สักที