Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอโทษนะครับ ea WallStreet Robot EA นี้ยังใช้ได้อยู่หรือป่าวครับ?  (Read 10811 times)

nesz

• Newbie
  • *
คือผมเป็นหน้าใหม่ใน forex ครับ เลยอยาบทราบรายละเอียดของ ea ตัวนี้อ่ะครับ ??? แบ่งปันให้ด้วยครับเผื่อใครจะไป modify ครับ!!! ;D ;D ;D

nesz

• Newbie
  • *
อยากทราบวิธีใช้ด้วยอ่ะครับ ??? ??? ???

admin

• Administrator
  • Hero Member
EA  ตัวนี้ผมไม่มีข้อมูลรอคนที่เคยใช้มาตอบนะครับ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ยังใช้ได้อยู่ครับ  แต่ไม่รู้จะมีปัญหากับ build 509 หรือเปล่า

เพราะอีเอเก่าๆที่ไม่ได้คอมไพล์ใหม่ ผมใช้แล้วมีปัญหา ทำงานเพี้ยนหลายตัวเลย

พอเอาไปคอมไพล์ใหม่ ไฟล์ ex4 มันเล็กลงเยอะเลย ทั้งที่ไม่ได้แก้โค้ดซักตัว  ไม่รู้ metaquote มันเล่นตลกอะไร ไม่มีการแจ้งให้ทราบซักอย่าง