Trading System > Trading System

อยากให้ทำอินดี้หรือ สคลิปเกี่ยวกับการหาชารต์แพทเทิร์นให้ครับ

(1/1)

shokunx:
อยากได้สคลิปค้นหาแพทเทิร์น โดยมี msbox ให้ระบุชื่อรูปแบบแพทเทิร์นหรือมี ลิสต์รายการแพทเทิร์น ให้เลือก เมื่อคลิกเลือกหรือพิมพ์ไปแล้ว ให้แสดงรายการแพทเทิร์นที่เจอ เมื่อคลิกเลือกรายการตามลิสต์แพทเทิร์นที่เจอแล้ว  ให้กราฟวิ่งไปยังแพทเทิร์นนั้นเลย
โดยใช้อินดี้ zigzag เพียงตัวเดียวครับ

จุดประสงค์ เพื่อค้นหาแพทเทิร์นทั้งปัจจุบันและอดีต เพื่อเทียบดูว่ากราฟจะไปได้อีกเท่าไหร่ หรือลักษณะกราฟปัจจุบัน มันกำลังจะเป็นแพทเทิร์นนั้นจริงๆ หรือไม่

ขอบคุณมากครับ  :D หวังว่ามีคนนำแนวคิดของผมนี่้พัฒนาออกมาเป็นสคลิป หรือ อินดิเคเตอร์ใช้งานได้จริงๆ ด้วยครับ

tingzeed002:
ครับผมๆๆ

yoohuu:
ติดตามๆ

duck:
ติดตามครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version