บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

สรุปสถาการณ์ Server Down วันนี้ครับ

<< < (2/2)

D_Diamond:
ใช้งานได้แล้ว ขอบคุณมากครับ
อันใหม่นี้รีโมทลื่นขึ้นจังเลย  ของเดิมมันอืดๆรีโมทลำบาก  เร็วหน่อยตอนหัวเช้า

admin:
ตัวเก่าของคุณ D_Diamond อยู่ในชุดที่ Raid พัง Raid ชุดที่พังนี้หละครับเป้นเหตุให้ Server หลักตัวนี้ restart 2-3 ครั้งในรอบเดือนเวลาที่มีคนสั่งจัดการจากเวบที่ใชจัดการ VPS เพราะมันอ่านข้อมูลช้าถึงช้ามาก พอระบบหลักค้างมันต้อง restatart ทำให้ VPS ที่อยู่ใน Raid อีกชุดต้องโดนไปด้วย แต่เมื่อวันพฤหัส raid ชุดคุณ D_Diamond พิการแบบอัมพาตแล้ว คือยังไม่ตายแต่เดินไม่ได้แล้วครับ ส่วน vps ที่อยู่อีกชุด raid ปกติใช้งานลื่นตั้งแต่ Raid อีกชุดเสียไป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version