Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: remove ea ออกแล้วแต่ยังทำงานครับ แก้ยังไงดีคับ  (Read 6565 times)

vicvic

• Newbie
  • *
คือผมใส่ ea เข้าไปก็ทำงานปกติ แต่พอ remove ea ออก มันก็ยังทำงานเปิดซื้อขายให้อยู่ และถ้าเราใส่ ea ใหม่เข้าไป มันก็กลายเป็นทำงานสองอันเลยคับ ea เก่าก็เปิดออเด้อ ea ใหม่ก็เปิดออเด้อครับ ใครพอจะรู้บ้างคับแก้ตรงไหน ไม่ทราบว่าผมไปตั้งอะไรผิดหรือเปล่า ขอบคุณล่วงหน้าคับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ปิดกราฟที่ติดตั้ง EA เลยครับถ้ายังไม่หายให้ลองดูว่าบัญชีนี้เราได้เคยเปิด 2 ที่หรือเปล่าครับ จริงๆแค่ปิดกราฟที่ได้เคยติดตั้งลงไปแล้วจะไม่มีทางทำงานได้อีกแล้วครับ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
session ซ้อนรึเปล่าครับ ปิด vps ไม่สนิท ( rdp ไม่เกี่ยวมั้ง )

คลิกขวาที่ taskbar ด้านล่าง เลือก task manager
ที่หน้าจอ task manager กดที่แท็บ users ด้านขวาสุด จะเห็นมี user ชื่อเรา 2 อัน ให้คลิกขวา log off อันเก่าไปครับ