Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนแอดมินหรือผู้รู้ ดู ea ตัวนี้ให้หน่อยครับ ว่ามันมีหมดอายุไหม ถ้ามีแก้ให้หน่อยครับ  (Read 10055 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
ไม่มีตัวที่เป้น .mq4 หรือครับตัว .ex4 อ่าน code ไม่ได้ครับ

admin

เท่าที่ดูผ่านๆๆมันไม่มี code ดักวันที่นะครับ มันเป็นอะไรหรอครับที่ว่าไม่ทำงาน

myinter

• Newbie
  • *
อ้อ มันใช้ได้ครับ ผมแค่อยากรู้ว่ามันมีหมดอายุไหมครับ ยังไงขอบคุณ แอดมินมากเลยนะครับ เพราะผมชอบea ตัวนี้่อะครับ ^^ หวังว่าแอดมินคงไม่ว่าอะไรนะครับที่รบกวน - -*

admin

อ้อ มันใช้ได้ครับ ผมแค่อยากรู้ว่ามันมีหมดอายุไหมครับ ยังไงขอบคุณ แอดมินมากเลยนะครับ เพราะผมชอบea ตัวนี้่อะครับ ^^ หวังว่าแอดมินคงไม่ว่าอะไรนะครับที่รบกวน - -*

ไม่เป็นไรครับ

myinter

• Newbie
  • *
แอดมินครับ ผมรบกวนดู ea ตัวเดิมว่ามันกำหนดออเด้อไหมครับ ถ้ากำหนด เอาออกให้หน่อยครับ เพื่อนผมพึ่งโทรหาเมื่อกี่บอกพอครบ 25 oder แล้วมันไม่เปิดเพิ่มครับ รบกวนด้วยครับ   - -*