Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: EA ผมมันทำงานไม่ต่อเนือง ครับ  (Read 6083 times)

halaminlo

• Newbie
  • *
EA ผมมันทำงานไม่ต่อเนือง ครับ
« on: มีนาคม 15, 2013, 07:01:27 am »
จบลูปทุกอย่างแล้ว ถ้าจะให้ทำงานใหม่ ต้องปิดแล้วเปิดใหม่

ปัญหาคือ EA หลังจาก delete pending ได้แล้ว มันค้างอยู่แบบเลย

เงื่อนไขการเข้า ออเดอร์ ก็ คือ if(OrdersTotal()==0)  แล้วทำไม มันไม่ เปิดออเดอร์ล่ะครับ

มีวิธี รีเซ็ตค่าทุกอย่างกลับเหมือนเดิมไหมครับ ถ้า delete pending ได้แล้ว  ???

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
Re: EA ผมมันทำงานไม่ต่อเนือง ครับ
« Reply #1 on: มีนาคม 15, 2013, 10:14:11 am »
อีเอจะทำงานใหม่ตลอดเวลาอยู่แล้วครับ  ไม่มีการหยุด

ถ้ามันจะหยุด แสดงว่าคุณไปสั่งให้มันหยุดเอง