Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: adminค่ะ อยากรบกวนให้ช่วยเขียน อีเอ ที่ใช้กับ fxclearing  (Read 6264 times)

kingrain

• Newbie
  • *
adminค่ะ อยากรบกวนให้ช่วยเขียน อีเอ ที่ใช้กับ fxclearing เพราะเก็บสั้นมากและก็กว่าจังหวะจะมาก็ต้องรอนานมากค่ะ ต้องนั่งเฝ้าตลอด
รบกวนแอด skype : kris00198 หรือ sai.rung@hotmail.com
อินดี้ที่ใช้ 1.cci 34 close
           2. cci 46 closeใช้ level ของ 34
           3. zigzag 28,5,3
           4. fisher 55
buy: เมื่อ zigzig สวิงลง cci 34,46 ตัด0ขี้นไปพร้อมกัน และ fisher อยู่เหนือเส้น 0  เปิดสองออร์เดอร์ เก็บ 5 pip 10 pip stop lot 5 pip
sell: เมื่อทั้งหมดแสดงตรงข้าม
ใช้ในกราฟ 5 นาที รบกวนด้วยนะค่ะ แจ้งค่าเสียเวลามาได้เลยค่ะ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ส่ง indi fisher ที่คุณใช้มาให้ผม ด้วยครับ ที่ื  admin@thaiforexea.com  ส่วนเรื่องอื่นเดียวค่อยว่ากันครับ

kingrain

• Newbie
  • *
ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ