Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยแก้โคดตอนปิดออร์เดอร์ให้หน่อยนะครับ  (Read 14674 times)

kongjikza

• Jr. Member
  • **
พี่ Admin ครับคือผมอยากจะให้ช่วยแก้โคดให้หน่อยอะครับ Dragonpips_v4_2009 ตัวนี้อะครับ อยากให้เพิ่มตอนเวลาปิดให้มันปิดออร์เดอร์ทั้งหมดที่เปิดอยู่ด้วยอะครับ รบกวนหน่อยนะครับพี่   ขอบคุณมากๆครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ลองเอาไปดูครับ

kongjikza

• **
ขอบคุณมากนะคับพี่

kongjikza

• **
พี่ Admin ครับ ถ้าจะให้มันปิดแบบตรงเวลาพอดีเลยได้ไหมครับ เช่น 3.00 หรือ 2.00 อะไรแบบนี้อะครับ อยากให้ตั้งนาทีได้ด้วยอะครับ ผมลองbacktest ที่พี่admin แก้ให้อะครับ มันปิดตอน 1.55 หรือ 2.56 อะไรแบบนี้อะครับ มันไม่พอดีอะครับ ช่วยแก้ให้หน่อยได้ไหมครับ

kongjikza

• **
รบกวนหน่อยนะคับพี่ ขอบคุณมากๆเลยคับ

admin

ลองเปิด demo test ดูหรือยังครับ เพระาตัวที่ให้แก้มันตั้งเป้นรายชั่วโมง เวลาเปลี่ยนชั่วโมงมันย่อมปิด ทันที ลอง เปิด demo ดูก่อนครับ

kongjikza

• **
พี่ Admin ครับ ถ้าให้มันตั้งเป็นชั่วโมงและมีนาทีด้วยได้ไหมครับ ช่วยแก้ให้หน่อยนะครับพี่  รบกวนหน่อยครับพี่

kongjikza

• **
รบกวนพี่admin หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับพี่

admin

ผมแก้ให้มันตั้งปิดเป็นนาทีเพิ่มได้ แค่นั่นนะครับ

kongjikza

• **
ขอบคุณครับพี่ รบกวนพี่มากแล้วครับ ขอโทษด้วยนะครับ