Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากได้ EA ที่เลื่อน TP และ SL ด้วยเมาส์ครับ  (Read 10935 times)

piyanamo

• Newbie
  • *
เพราะผมชอบเทรดมือ แต่บางครั้งการเปลี่ยน sl   tp  ด้วยมือด้วยการคลิกและพิมพ์ ทำให้เราเสียเปรียบตลอด  ลยอยากได้ EA ที่ช่วยเลื่อน sl tp  ได้จากหน้ากราฟ ด้วยการลากเมาส์เลยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าใครพอจะมีบ้างครับ

x-men

• VIP
  • Full Member
  • *
ลองใช้ดูครับ  ea ที่ตั้ง TP เเละ SL จากกราฟ   มีสองไฟล์   ใช้กับโบรกเกอร์ 4ตำแหน่ง   5ตำแหน่ง

piyanamo

• Newbie
  • *
ลองดูแล้ว  ปรากฎว่า มันไม่ทำงานอ่ะครับ sl tp มันเปลี่ยนสีเฉยๆ  แต่เราขยับมันจากกราฟไม่ได้เลยครับ  ผมเทรดกับ  systemforex ครับ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ดับเบิ้ลคลิกที่เส้นให้มันขึ้น 3 จุด ก่อนนะครับ มันถึงจะเลื่อนได้
แต่ถ้าเลื่อนใกล้เกินไปมันก็ไม่ได้นะครับ  ต้องดูด้วยว่าโบรกที่ใช้มันอนุญาตขั้นต่ำเท่าไร